mmmmmmh........ ya kweli haya? ......


lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
335
Likes
19
Points
35
lolyz

lolyz

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
335 19 35
teee teeheh teeeteeh...hiyo ya brown naona ni zenji lol
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,896
Likes
549
Points
280
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,896 549 280
smile ...namaanisha visiwani wanaodai talaka 3 lol...anaona ya nini afie ndani?
Unamaanisha mwanaume anamfuata mkewe anamwambia; 'mke wangu naomba nikupe talaka3'?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Aisee,bishanga hatii neno hapa asijeambiwa ni antimarriage,kumbe he is just being realistic na ndomana wadhungu wanasema...you chase a woman until SHE catches you,walikuwa na maana.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145

Duuu hiii kali nimecheka mpaka basi .....
Haya mambo huwa yanatokea sana Smile, ila si kwa kila ndoa. Tupo wenye ndoa zetu ambao tunakula bata tu kila siku, hakuna kukonda wala kujuta, ni kuenjoy maisha!
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,742
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,742 280
Hahahahahahaaaaaaaa!!! Cms mausiano yanakupa headache, Mifano mpaka ya kuku !!!
 
tabibumtaratibu

tabibumtaratibu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2011
Messages
2,330
Likes
215
Points
160
tabibumtaratibu

tabibumtaratibu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2011
2,330 215 160
Duuu! Km kwa kuku ni hivyo kwa m2 inakuaje?Mtatufanya ambao bado hatuja oa tuache kabisa'
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
duuu hiii kali nimecheka mpaka basi .....
Haya mambo huwa yanatokea sana smile, ila si kwa kila ndoa. Tupo wenye ndoa zetu ambao tunakula bata tu kila siku, hakuna kukonda wala kujuta, ni kuenjoy maisha!
ndoa kumbe sio nzuri kwa wanaume eeh?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Smile you have made my day!
 
Last edited by a moderator:
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Hivi we smile ulipo kuwa mtoto uliwahi kuangukia kichwa ukatoka ngewe hivi afu wakakushona...mana unakasoro flani kwenye kichwa chako.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Likes
715,069
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 715,069 280
Ingekua mtu kila anapozini anatoka kitundu wengine mngekua kama neti humu
Smile wewe hata neti huenda ni nafuu .......................yaani umenikosha kabisa...........wanaumme ndani ya ndoa huachwa majeruhi lakin mdada yeye ndiye hupendeza....................................what a choice?
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
Smile wewe hata neti huenda ni nafuu .......................yaani umenikosha kabisa...........wanaumme ndani ya ndoa huachwa majeruhi lakin mdada yeye ndiye hupendeza....................................what a choice?
eheheeee
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
Hivi we smile ulipo kuwa mtoto uliwahi kuangukia kichwa ukatoka ngewe hivi afu wakakushona...mana unakasoro flani kwenye kichwa chako.


Nimeshindwa kujizuia na kujikuta naangua kicheko,umefikiria nini kwa swali hili..??
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243