Mmiliki wa Hotel ya Malaika Mwanza ni nani?


K

kipira

Senior Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
135
Points
225
K

kipira

Senior Member
Joined Aug 5, 2009
135 225
Heshima mbele wakuu, mtakubaliana na mimi kwa mliokwisha fika ktk hotel hii ya Malaika Mwanza kuwa viwango vyake ni vya hali ya juu sana, the hotel is in the off shores of lake Victoria, a state of art hotel, accomodation one night is Usd 150. Huu ndo uwekezaji tunaotaka kuuona ukifanyika nchini lakini pia serikali ipate kodi na vijana ajira. Sasa swali ni je muwekezaji huyu ni nani???
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Points
250
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 250
Umesema uzuri wa hotel na pia gharama mbona mi nimegundua kuwa wewe unamjua mwekezaji?!
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Points
1,195
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 1,195
Anaitwa Ridhiwani. Hapa ndipo baadhi ya wahariri walikosa vyumba
walivyobook, kisa, eti Ridhiwani alikuwa ameweka wapambe wake wa UVCCM.
Mzozo ulikuwa mkubwa hadi RPC Mwanza alifika. Baadaye huyo kijana
anayeitwa Ridhiwani Kikwete alikuja kuomba radhi, akijitetea kuwa
hakuzuia vyumba na wagei wake walikuwa wameondoka asubuhi ya siku hiyo.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,399
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,399 1,225
Aisee mi na taarifa isiyo rasmi kwa hiyo sitaweza changia
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,959
Points
2,000
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,959 2,000
subiri tu utapewa taarifa rasmi kama za EPA, RICHMOND,KAGODA NK. kwani nazo zilianza hivihivi
 
ntogwisangu

ntogwisangu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
523
Points
225
ntogwisangu

ntogwisangu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
523 225
heshima mbele wakuu, mtakubaliana na mimi kwa mliokwisha fika ktk hotel hii ya malaika mwanza kuwa viwango vyake ni vya hali ya juu sana, the hotel is in the off shores of lake victoria, a state of art hotel, accomodation one night is usd 150. Huu ndo uwekezaji tunaotaka kuuona ukifanyika nchini lakini pia serikali ipate kodi na vijana ajira. Sasa swali ni je muwekezaji huyu ni nani???

diamond the platinum
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Utakoma kitongoli wacha wenye nazo watumie we kama vipi komaa na guest house za 3000 maji kwa ndoo,net unakujanayo mwenyewe,choo foleni.
 
P

PSM

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
543
Points
0
Age
63
P

PSM

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
543 0
Heshima mbele wakuu, mtakubaliana na mimi kwa mliokwisha fika ktk hotel hii ya Malaika Mwanza kuwa viwango vyake ni vya hali ya juu sana, the hotel is in the off shores of lake Victoria, a state of art hotel, accomodation one night is Usd 150. Huu ndo uwekezaji tunaotaka kuuona ukifanyika nchini lakini pia serikali ipate kodi na vijana ajira. Sasa swali ni je muwekezaji huyu ni nani???
Unamtaka wanini sasa?umeshasifia,umeshapenda Kwani wewe ni TRA?mind your own business!nahisi kma unamjua vile halafu kuna kawivu Fulani ndani Yako.
 
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Points
1,170
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1,170
Heshima mbele wakuu, mtakubaliana na mimi kwa mliokwisha fika ktk hotel hii ya Malaika Mwanza kuwa viwango vyake ni vya hali ya juu sana, the hotel is in the off shores of lake Victoria, a state of art hotel, accomodation one night is Usd 150. Huu ndo uwekezaji tunaotaka kuuona ukifanyika nchini lakini pia serikali ipate kodi na vijana ajira. Sasa swali ni je muwekezaji huyu ni nani???
Acha upuuzi wewe! Angekuwa baba yako anamiliki ungelileta hapa? Wivu tu inamaana kila kitu kizuri lazima mtafute mmiliki wake? Hizi ni zama za biashara huria na sio ujamaa. Uanze kuelimika naona elimu yako ya haikusaidii. Nyie ndo mnasoma vyuo vya Modern commercial halafu mnajiita watalaam!
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Points
1,195
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 1,195
Jf raha sana hadi vijiwe vya kahawa vmo
 
N

Nyamwaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
454
Points
0
N

Nyamwaga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
454 0
Mwenyewe anaitwa Manoj ni wakala mashirika ya ndege hapa mwanza na ni mfanyabiashara wa usafiri wa watalii. Zaidi fafanua na wewe
 
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Points
1,170
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1,170
Mwenyewe anaitwa Manoj ni wakala mashirika ya ndege hapa mwanza na ni mfanyabiashara wa usafiri wa watalii. Zaidi fafanua na wewe
Taarifa anazo ila anajifanya hajui...
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,460
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,460 2,000
Amejitahidi sana kuwekeza tunampa hongera zake...ukiwa mwanza airport ukiruka kwa upande wa ziwani una enjoy sana mandhari yake.....safi sana
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,864
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,864 2,000
Msipate shida, mwenyewe ni mimi kwamtoro. Niliumiza kichwa kidogo. Jina la hotel amelitoa binti wangu wa mwisho. Yupo IST grade one. Teh Teh Teh safi sana. Nimeona kuweka pesa kwenye account za njee ni ujinga mtupu.
Asikwambie mtu, nimetengeneza ajira za kutosha. Sasa hivi nataka kutoa kitu kingine zaidi ya hiko pale Dodoma.
Makofi tafadhali
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
Heshima mbele wakuu, mtakubaliana na mimi kwa mliokwisha fika ktk hotel hii ya Malaika Mwanza kuwa viwango vyake ni vya hali ya juu sana, the hotel is in the off shores of lake Victoria, a state of art hotel, accomodation one night is Usd 150. Huu ndo uwekezaji tunaotaka kuuona ukifanyika nchini lakini pia serikali ipate kodi na vijana ajira. Sasa swali ni je muwekezaji huyu ni nani???
USD 150 per night mbona ni bei ya kawaida mkuu
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
683
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
683 225
Acha upuuzi wewe! Angekuwa baba yako anamiliki ungelileta hapa? Wivu tu inamaana kila kitu kizuri lazima mtafute mmiliki wake? Hizi ni zama za biashara huria na sio ujamaa. Uanze kuelimika naona elimu yako ya haikusaidii. Nyie ndo mnasoma vyuo vya Modern commercial halafu mnajiita watalaam!
nimependa sana hii coment big up kaka wajenge na wao pia zao sio kuhoji hoji za wenzao fikra za kimaskin hzo
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,142
Top