Mme wangu si mwaminifu

Mme wangu si mwaminifu

ndugu yangu wanaume wasikuhizi wako hivyo huwezi kupata mwanaume wa peke yako cha msingi tafuta wa nje na wewe ujitulize zako akhhhaaa.....
Hapo utamponza mwenzio anasike kwenye tego. Ushauri wako unatia kichefuchefu.
 
waache wakichoka wataacha ,
wewe si anakujali bwana,hakuna mwanaume alotulia duniani
kula share yako ukishiba lala ,utakufa pressure bure
si anakuhudumia bwana kula kipande chako lala ndugu yangu
ila umuombee tu huyo pepo atoke Mungu tu ndo anaeweza kumbadilisha..kwa nguvu zako utoweza

Duuuuuh smile kirahisi ivo...ungekua wewe ungewaacha tu mweeeeh....mm kwa roho yangu Mungu anisaidie tu kucheat acheat atakavyoweza ila nisijue kitu mimi midharau ya hivi its so hard for my heart to handle midharau ya hivi..
 
waache wakichoka wataacha ,
wewe si anakujali bwana,hakuna mwanaume alotulia duniani
kula share yako ukishiba lala ,utakufa pressure bure
si anakuhudumia bwana kula kipande chako lala ndugu yangu
ila umuombee tu huyo pepo atoke Mungu tu ndo anaeweza kumbadilisha..kwa nguvu zako utoweza

Smile dada yangu, hukumbuki Desemba mosi tunaanzisha/tunakumbuka gonjwa hatari la UKIMWI? Na njia kuu ya uambuzaji ni kutokuwa mwaminifu kwenye ndoa/mahusiano.
 
Ivi hizi mila zetu za kiafrika wanawake hatuna haki ya kufanya maamuzi na kufurahi maisha ya ndoa?mbona tunajigandamiza na kushauriana kuvumilia na kuumia wakati maisha yenyewe mafupi,lini tutakua na amani au mpaka uzeen hawa wanaume wakishstaafu ufuska???na magonjwa ya saizi jamani mbona kazi tunayo?
 
haiwezekani umewakatia tamaa hivi. Yaani unajua kabisa kuwa unapewa kipande afu unyamazie wakati unajua kuna mtu anakula na share yako? Jamani Smile!
wanawake wakumbuke kitu kimoja wanaume kucheat ni laana waliyopewa tokea siku ya kwanza ya uumbaji kwamba mwanamke ametumika kumshawishi mwanaume wakala tunda kwanzia siku hiyo mwanamke ndio nyoka kwa mwanaume mwanaume hana kauli mbele ya mwanamke hata siku moja shetani amejiweka kwa mwanamke kumuondoa mwanaume kwa MUNGU kwahiyo hata wewe mwanamke unayetongozwa na mwanaume wa mtu ukakubali usijisifu kwamba ni mzuri ama unamaujuzi sana kumbuka unapomkubalia mwanaume wa watu basi na wewe umetumika katika mpango wa shetani wakuondoa wanaume kwa MUNGU...kwa hiyo huyo mume ni wa kuombea tu arudi kwa Mungu solution sio kumuacha Mwanamke anayejiamini na hodari ni atakayemtafuta na kumpata mwanaume wake mwenyewe akajitahidi kwa maubunifu ya chumbani na mengine kumfanya mwanaume asitoke nje na kama bado mwanaume atatoka nje ni jukumu lako kama ubavu wake kumuombea kwa MUNGU ambadilishe..KUMUOMBEA ndio silaha kamili hataka kama ujuwe kuzungusha na maujanja kivipi kama hatakuwa na hofu ya MUNGU bado atatoka na kukusaliti
 
Umeona eeeh,ushauri wanaotoa wanawake humu JF sometimes unaniacha njia panda...mayb wengi wamelelewa kwenye mfumo huo wa ukandamizaj na wameukubal....
Ivi hizi mila zetu za kiafrika wanawake hatuna haki ya kufanya maamuzi na kufurahi maisha ya ndoa?mbona tunajigandamiza na kushauriana kuvumilia na kuumia wakati maisha yenyewe mafupi,lini tutakua na amani au mpaka uzeen hawa wanaume wakishstaafu ufuska???na magonjwa ya saizi jamani mbona kazi tunayo?
 
Umeona eeeh,ushauri wanaotoa wanawake humu JF sometimes unaniacha njia panda...mayb wengi wamelelewa kwenye mfumo huo wa ukandamizaj na wameukubal....
sio rahisi kiivo unavodhani dear.unataka aondoke nyumbani kwake kisa mume amecheat? unadhani atapata ahueni yoyote?
 
mengi wamekushauri tayari, langu pole ila vunja ukimya ongea nae, mueleze mpe anachokikosa
kama ni mapenzi ninyi kwa ninyi maana hata huyu sarbodinate wake atamchoka afu ataanza kwa mwingine
pole mamy hao ndo wanaume wasojua kuthamini penzi
 
waache wakichoka wataacha ,
wewe si anakujali bwana,hakuna mwanaume alotulia duniani
kula share yako ukishiba lala ,utakufa pressure bure
si anakuhudumia bwana kula kipande chako lala ndugu yangu
ila umuombee tu huyo pepo atoke Mungu tu ndo anaeweza kumbadilisha..kwa nguvu zako utoweza

wewe Smile hapo penye bluee unataka mwenzio aukwaeeee ??
 
Jamani huyo ndio 'African Woman' mumuwache! Kama nyie hamkufundwa msimpotoshe mwenzenu, akiachika mtamuwowa nyie, nyambafu!
wifi ntakujibu mwakani. I hope na wewe kaka unamfuga hivi kama paka wa kijerumani.
 
Mme wangu si mwaminifu hata kidogo anatembea na mfanyakazi mwenzake ambaye ni subordinate wake. Nimemvumlia nikijua atajirekebisha lakini naona ndo kabisa hadi safari za kikazi wanaongozana wote. Kibaya zaidi huyo mwanamke alishatembea na rafiki wa mme wangu. Naombeni ushauri wenu nifanyeje?

Pole sana Kilolleni... nafikiri kama una uhakika (eveidence ya kutosha) na unayoyasema sema nae tena kwa utaratibu kumweleza athari ya hayo anayoyafanya kwenye ndoa yenu.

Kama bado anaendelea .. nafikiri kuna haja ya kuwa makini nae sana asije kukuletea maradhi.. either usimpe au tumia kinga.

Acha kumfuatilia kuwa bize na mambo yako, na watoto.. fanya vitu vinavyokupa wewe furaha .. to me napenda sana shopping lol. piga soap soap ya ukweli. Kama anakupenda atapata wivu na kuhisi anaibiwa na yeye.
 
Angalau kwa mtazamo wangu kwenye ishuzi kama hizi kuna pande tatu :

1. Wanawake waliowahi kuwa kwenye ndoa huwa na mtazamo unaofanana ("ya nini kuvumilia likitokea sepa tu")
na mara nyingi huwaona wanaovumilia hizo "situation" kama wajinga lakini pia huwaona wanaoamua "basi" kama mashujaa.
2. Walioko kwenye ndoa wakati huu huwa na mtazamo mchanganyiko (mara nyingi ikichangiwa na malezi,marafiki au tu misimamo binafsi)
3. Ambao hawajaolewa kabisa nao wana mitizamo yao inayochangiwa na "hearsay", malezi.... lakini pia wapo
miongoni mwao wenye lao moja tu (nakwenda ikitokea ABC Nasepa).

Ningependa kusikia migongano ya mawazo tena kutoka kwa akina gfsonwin, Kaunga, snowhite na King'asti
 
hii nimeipenda. Tena nainyunyizia na pilipili kwanza na vinegar. Kaunga, BADILI TABIA, new solution in town. Hivi snowhite kimeenda wapi hichi kitoto, njoo upate maujanja ya mjini hapa. I love biting smoked Sausage

Asante wifi kwa kunipa maujanja ya mujini. Kaka yako Eiyer asithubutu nisije mtafuna ka soseji! LOL
 
Last edited by a moderator:
Angalau kwa mtazamo wangu kwenye ishuzi kama hizi kuna pande tatu :

1. Wanawake waliowahi kuwa kwenye ndoa huwa na mtazamo unaofanana ("ya nini kuvumilia likitokea sepa tu")
na mara nyingi huwaona wanaovumilia hizo "situation" kama wajinga lakini pia huwaona wanaamua "basi" kama mashujaa.
2. Walioko kwenye ndoa wakati huu huwa na mtazamo mchanganyiko (mara nyingi ikichangiwa na malezi,marafiki au tu misimamo binafsi)
3. Ambao hawajaolewa kabisa nao wana mitizamo yao inayochangiwa na "hearsay", malezi.... lakini pia wapo
miongoni mwao wenye lao moja tu (nakwenda ikitokea ABC Nasepa).

Ningependa kusikia migongano ya mawazo tena kutoka kwa akina gfsonwin, Kaunga, snowhite na King'asti

Bwana mimi matatizo ya ndoa yeshanichosha. Yangu mwenyewe yananishinda, l trust her to do what is best for her. Kwa muda anaweza vumilia ndio maana kaja kuomba ushauri humu, yakimshinda hatamshirikisha mtu!
 
Mme wangu si mwaminifu hata kidogo anatembea na mfanyakazi mwenzake ambaye ni subordinate wake. Nimemvumlia nikijua atajirekebisha lakini naona ndo kabisa hadi safari za kikazi wanaongozana wote. Kibaya zaidi huyo mwanamke alishatembea na rafiki wa mme wangu. Naombeni ushauri wenu nifanyeje?

swali angekuwa yeye angekuvumilia??
Jana kuna mwanaume kalia sana humu jukwaani kamfumania mkewe
hawa wanaume mhhhh
 
Back
Top Bottom