Mme wangu si mwaminifu

Mme wangu si mwaminifu

shangaa na wewe. Umlipie na hotel, huko nyumba ndogo akienda yeye si ndo analipia hotel. Kama yeye gwiji ana uwezo wa kumiliki wanawake kadhaa mjini, why nit miliki na mie? My foot! Yaani mwanamke anakuwa groomed na makungwi awe mnyonge na akandamizwe haswaa. Inatakiwa unatimua vumbi hata akiwa na hawara anamuambia wife ni kichaa, ukimess tu atanichinja. Ebooo!

Na hiyo ndio saafi!! Anatakiwa kuwa na hofu,anatakiwa atambue majukumu yake na heshima ya ndoa yake...na anaeitengeneza ni mwanamke mwenyewe.. Mume anauma bana!! Mwanamke asipofanya kazi ya ziada kumdhibiti,kudaadaadeki atafanya vitu vya kumdharau mwanamke mpk basi. Kumdhibiti kwenye si kwa kwenda mganga though.
 
kiloleni twende nikupeleke kwa mtaalam wa kugandana, wagandane masaa mawili tu watatia adabu
Watz kwa ushirikina bwana? Hebu tumia hata kipande cha akili yako ndogo (kama unayo lakini), hivi kati ya cheaters 10 unaowajua, ni wangapi umeshasikia wamegandana achilia mbali wewe mwenyewe kushuhudia kwa macho? Nonsense!
 
shangaa na wewe. Umlipie na hotel, huko nyumba ndogo akienda yeye si ndo analipia hotel. Kama yeye gwiji ana uwezo wa kumiliki wanawake kadhaa mjini, why nit miliki na mie? My foot! Yaani mwanamke anakuwa groomed na makungwi awe mnyonge na akandamizwe haswaa. Inatakiwa unatimua vumbi hata akiwa na hawara anamuambia wife ni kichaa, ukimess tu atanichinja. Ebooo!

Umeonaeeh!safi sana....kiukweli Mume wangu nataka akitaka kufanya ushenzi ajifikirie mara mbili hilo balaa lake
 
shangaa na wewe. Umlipie na hotel, huko nyumba ndogo akienda yeye si ndo analipia hotel. Kama yeye gwiji ana uwezo wa kumiliki wanawake kadhaa mjini, why nit miliki na mie? My foot! Yaani mwanamke anakuwa groomed na makungwi awe mnyonge na akandamizwe haswaa. Inatakiwa unatimua vumbi hata akiwa na hawara anamuambia wife ni kichaa, ukimess tu atanichinja. Ebooo!

Jamani huyo ndio 'African Woman' mumuwache! Kama nyie hamkufundwa msimpotoshe mwenzenu, akiachika mtamuwowa nyie, nyambafu!
 
ndugu yangu wanaume wasikuhizi wako hivyo huwezi kupata mwanaume wa peke yako cha msingi tafuta wa nje na wewe ujitulize zako akhhhaaa.....

wewe una akili sana...mijanaume ndivo tulivo...full vimada nje
 
Wakati mwingine ni Bora kuwa single, ndoa ni uvumilivu..usisahau kumkumbusha atumie condo.m
 
Pole my dear,naelewa uko kwenye situation gani,kwakweli inaumiza sana lkn kumbuka kila lenye mwanzo lina mwisho wake,mwanamme kucheza mechi za nje ni yule asiye na heshima na mkewe,najua wengiiiiii wanazicheza lkn wengi wao hao wenye mapenzi na familia zao hujutia sanaaaaa baada ya mechi hizo,na wa dizaini hii huwa hawataki kabisa wake zao wapate habari yyte kuwa mumewe anakamua nje,ila wale wasio na adabu ndo utawaona kama huyo mumeo mpaka ww unajua,kiukweli mm kama ni mume wangu aliyenipenda nikampenda,aliyeniheshimu nikamuheshimu niliyempata kiuhalali(sio njia za panya)UGANGA/UCHAWI,nitamuuliza taratiiiibu tena tukiwa sehemu tofauti na nyumbani ntalipia hotel kabisaaaa,nimuulize huwa anavutiwa na nn kutoka kwangu,anapenda nimfanyie nn,namkwaza kwa yapi?nitamuhaidi kujirekebisha,lkn kama kuna mambo atayotaka nimfanyie lkn yapo nje ya uwezo wangu like(TIGO)nitamuelewesha madhala ya huduma hiyo kupitia vitabu vya dini kuwa imepigwa marufuku,najua itamchukua muda kuukubali ukweli lkn mwisho wa cku na kwa kumshirikisha Mungu atabadilika tu,time heals,ila yoooote haya nitamuhoji baada ya kuwa nimempa tamu yake na kinywaji akipendacho,nadhani umenisoma
Honestly
Nimejifunza kitu apa!thanks
 
hiyo ndio ndoa bibie...wanawaume kugegeda wanawake ni nature yetu sasa kubali yaishe.
kuhusu mume kugegeda demu ambaye rafiki yake ameshagegeda, hiyo ni competition tuu wanaume huwa tunatambiana.... ikiwezekana kama vipi mpanulie best frend wa mume akugegede na wewe

Inaelekea umeshaadhirika na kibuti maana comment za hazina please kwa wanawake.KWANI KILIKUPATA NINI WEYE HADI UWE HIVYO?
 
ndugu yangu wanaume wasikuhizi wako hivyo huwezi kupata mwanaume wa peke yako cha msingi tafuta wa nje na wewe ujitulize zako akhhhaaa.....
mmh ushauri wako mbona ni questionable jamani kwamba atafute wakumtuliza asa hiyo si ni ligi ya mashindano , kwani marriage constitutes of only sex ebbo mbona there lot of things you can do to keep youself busy japo mi sio mwanandoa ila naona kujipa pressure utakufa siku si zako mwaego , siku hizi mi naona ndoa ni kuondoa GUNDU TU wala hamna jipya mijianaume ya sikuhizi ana ndoa lakini mechi za jirani kama kawa khakha it;s real boring
 
Wanaume ni kitu kingine,Hata umfanyie nini hawaridhiki jamani,ila mwambie akuheshimu si afanye upuuzi wake hlf akuonyeshe
 
haiwezekani umewakatia tamaa hivi. Yaani unajua kabisa kuwa unapewa kipande afu unyamazie wakati unajua kuna mtu anakula na share yako? Jamani Smile!


Hata mie nilikuwa najishangaa kama siyo kumshangaa Smile....

Kama ni kweli basi kuna wanaume wamepata wenza.....!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
hahaha, kweli kuwa mwanamke adhabu. Yaani the bastard cheats on me despite my serving him diligently like the master, nalipia na hotel, nampa tamu 'yake' wakati tamu 'yangu' ni ya wote, namnunulia na kinywaji na chakula, namuuliza taratiibu? Hahahaha, yaani hilo vumbi lake, kumuacha ndo itakuwa the best favour he has ever received from me. Ila kama namsamehe, he will be looking over his shoulder for the rest of his life, kwanza kuhakikisha simuoni lakini pili kuhakikisha i aint up to no good!

Prescriptions za Pearl na Smile leo zimeniacha hoi.....

Mtu akishasaliti uaminifu wa ndoa hawezi kuchekewa bwana......

Labda ni uzee ndiyo unanisumbua...

Babu DC!!!
 
Last edited by a moderator:
Jamani huyo ndio 'African Woman' mumuwache! Kama nyie hamkufundwa msimpotoshe mwenzenu, akiachika mtamuwowa nyie, nyambafu!

Labda mie ni mgonjwa,

Ila ukweli ni kwamba mwanamke wa namna hiyo simtaki kabisa......

Labda ni uzee ndo unanisumbua mdogo wangu Kaunga,

But, inatakiwa mtu hata akifikira kucheat, kitu cha kwanza kumjia kichwani magnitude ya kibano anachoweza kukipata akikutwa...Ila kama unajua utafanyiwa party....I can't imagine!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Mme wangu si mwaminifu hata kidogo anatembea na mfanyakazi mwenzake ambaye ni subordinate wake. Nimemvumlia nikijua atajirekebisha lakini naona ndo kabisa hadi safari za kikazi wanaongozana wote. Kibaya zaidi huyo mwanamke alishatembea na rafiki wa mme wangu. Naombeni ushauri wenu nifanyeje?

Mwachie huyo mfanyakazi mwenzake we jiweke pembeni
 
Babu bibi hajambo lakini?


Hajambo kabisa ndugu....

Vipi matokeo yako karibu..au unasubiri kushikiwa bango..??

Haki ya nani Fidel80, Bibi na uzee huu ni mkali kama nyuki.....yaani sijui siku anistukie kwamba nahashuana na mtu itakuwaje.....

Wana bahati sana ambao wako raha mstarehe kwa kutosumbulia na wadau wao....na wakishapiga mzigo wanapewa bonus kama walivyosema akina Pearl na Smile,

Babu DC!!
 
Mwachie huyo mfanyakazi mwenzake we jiweke pembeni


Siyo rahisi ki hivyo Fidel80,

Ndiyo maana kuna watu wanateseka sana hadi wanakuwa zaidi ya misukule kwenye haya mambo ya MMU....

Inaumiza sana, mwenyewe umetulia zako wakati mwenzio anazunguka kila upande utadhani ni mvuvi wa dagaa!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
waache wakichoka wataacha ,
wewe si anakujali bwana,hakuna mwanaume alotulia duniani
kula share yako ukishiba lala ,utakufa pressure bure
si anakuhudumia bwana kula kipande chako lala ndugu yangu
ila umuombee tu huyo pepo atoke Mungu tu ndo anaeweza kumbadilisha..kwa nguvu zako utoweza

umempa kweli tupu, naongezea, asome historia za ndoa ktk vitabu vya dini atgudua hii kitu haijaanza leo, au ajiulize kwa nini wazee wengi wamezaa na wanawake zaidi ya mmoja. Kimtazamo wangu kila mwanaume akikomaa na mwanamke mmoja wanawake wengine wengi watakosa wanaume. Mwisho namshauri aache ubinafsi kuchangia ndiyo mpango.
 
Inaelekea umeshaadhirika na kibuti maana comment za hazina please kwa wanawake.KWANI KILIKUPATA NINI WEYE HADI UWE HIVYO?

nilihongaga demu na bupa sikupata ...toka siku hiyo nikasema demu nikimuhonga lazima nimgegede na mumuacha...iliniuma sana. to make matters worse ndigu yangu aliniomba nikamnyima nikaenda kumpa huyo goma
 
Back
Top Bottom