wa stendi JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 26,593 Reaction score 29,507 Feb 7, 2017 #1 Kama ni wewe ukute sebuleni kwako mbwa kafanya hivi je!!utamchukulia maamuzi gani
The Monk Platinum Member Joined Oct 12, 2012 Posts 21,247 Reaction score 49,222 Feb 7, 2017 #2 Utakula mito? Kwa hiyo njaa huyo mbwa sijui kama kuna minofu hapo.
kama kazz JF-Expert Member Joined Apr 28, 2015 Posts 1,080 Reaction score 583 Feb 7, 2017 #3 wa stendi said: Kama ni wewe ukute sebuleni kwako mbwa kafanya hivi je!!utamchukulia maamuzi gani Click to expand... Habari kama hizi peleka fb .
wa stendi said: Kama ni wewe ukute sebuleni kwako mbwa kafanya hivi je!!utamchukulia maamuzi gani Click to expand... Habari kama hizi peleka fb .
wa stendi JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 26,593 Reaction score 29,507 Feb 7, 2017 Thread starter #4 kama kazz said: Habari kama hizi peleka fb . Click to expand... Haya nasukuru kwa ushauri wako!