Mmasai na chupi mpya


Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
Mmasai mmoja alikuwa anasafiri kutoka umasaini kuja dar.Katika moja ya matayarisho yake ya safari akaamua kununua angalau chupi.Siku ya siku akapanda zake basi kuja dar.

Akiwa ndani ya basi akachanua miguu yake ili watu waone chupi yake mpya bila kujua kuwa alisahau kuvaa.Watu wakapigwa na butwaa yeye akawa anaendelea kujiweka wazi zaidi akijua wanamuonea wivu.

Alivyoona wanazidi kushangaa akaamua kuvunja ukimya,akawaambia "mnashangaa nini?na nyumbani nimeacha kama hii ya kijani."
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Alikuwa wa jinsia gani ili nitathmini?
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
58
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 58 45
Unajua baada ya kuchekwa alipofika koogwe kwenda chooni akaivaa. Kufika chalinze akahisi haja kubwa,akaomba msaada kwenye kichaka, kwenda chooni sihajazoea akavuta shuka zake juu akashusha mzigo bila ya kuvua chupi, kunyanyuka hakuna kitu! Akarudi kwenye gari huku akilalama: ''chalinze ni noma sana, inaiba mpaka kinyesi ya binadamu?'' Abiria kilammoja akishika pua yake, ohoo babayeyooo keshaharibu!!!!!!!!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Unajua baada ya kuchekwa alipofika koogwe kwenda chooni akaivaa. Kufika chalinze akahisi haja kubwa,akaomba msaada kwenye kichaka, kwenda chooni sihajazoea akavuta shuka zake juu akashusha mzigo bila ya kuvua chupi, kunyanyuka hakuna kitu! Akarudi kwenye gari huku akilalama: ''chalinze ni noma sana, inaiba mpaka kinyesi ya binadamu?'' Abiria kilammoja akishika pua yake, ohoo babayeyooo keshaharibu!!!!!!!!!
<br />
<br />
mhhh. Harufu imefika huku kwetu.
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Mmasai mmoja alikuwa anasafiri kutoka umasaini kuja dar.Katika moja ya matayarisho yake ya safari akaamua kununua angalau chupi.Siku ya siku akapanda zake basi kuja dar.<br />
<br />
Akiwa ndani ya basi akachanua miguu yake ili watu waone chupi yake mpya bila kujua kuwa alisahau kuvaa.Watu wakapigwa na butwaa yeye akawa anaendelea kujiweka wazi zaidi akijua wanamuonea wivu.<br />
<br />
Alivyoona wanazidi kushangaa akaamua kuvunja ukimya,akawaambia &quot;mnashangaa nini?na nyumbani nimeacha kama hii ya kijani.&quot;
<br />
<br />
niliisikia zamani mo.!
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
5
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 5 35
Dah mkuu mbona una2zalilisha sisi kabila linalodumisha mila tz.
 

Forum statistics

Threads 1,213,682
Members 462,214
Posts 28,486,010