Mie juzi juzi nimekataa mimba ya msichana.! Ujue wanawake ni wajinga sana sometimes, hivi anakujaje ghetto yupo kwenye ovulation phase halafu unamchapa kwa ndomu anakuambia hayuko kwenye danger then anasema eti alisahau na baadae mnakubaliana ameze dawa ya kuzuia mimba isitokee anaenda kuitupa anakuambia Mie nitazaa tu hakuna shida.
Sasa hivi ananilazimisha nianze kuhudumia ukizingatia mie nina majukumu mengi na kazi anajua najiegesha. Sasa juzi juzi alitaka aje home eti akae na mimi nikamwambia Haitatokea.
Kuna wanawake wenye hekima na busara ila kuna kundi la wanawake wasengerema sana hii dunia. Atapambana na hali yake, amjaze hizo sumu huyo mtoto ata amnyweshe kabisa.
Sent using
Jamii Forums mobile app