Mliowahi kuacha kazi mlifanyaje? Nataka kuacha

Mliowahi kuacha kazi mlifanyaje? Nataka kuacha

Waambie umeamua kurudi nyumbani kijijini ili kulea wazazi wako coz Afya zao sio imara na hawana muangalizi wa kuwaangalia na wao hawawezi au hawayataki maisha ya Mjini coz huko Kijijini wana Mashamba na Mifugo yao ndio wewe unaenda kuwalea na kusimamia mali zao, bila shaka Bosi wako sio member humu JF na hasomi ushauri wetu kwako.
 
Waambie umeamua kurudi nyumbani kijijini ili kulea wazazi wako coz Afya zao sio imara na hawana muangalizi wa kuwaangalia na wao hawawezi au hawayataki maisha ya Mjini coz huko Kijijini wana Mashamba na Mifugo yao ndio wewe unaenda kuwalea na kusimamia mali zao, bila shaka Bosi wako sio member humu JF na hasomi ushauri wetu kwako.
Hapana si vema kumsingizia mtu ugonjwa kwa maslahi binafsi... Ni kumchulia
 
Mimi ni mtumishi wa umma,nina miaka 4 kazini ila nataka kuacha kazi.

Nataka kuacha ili niendeshe biashara zangu ndogo ndogo, lengo langu ni kua mfanya biashara na sio mfanyakazi. Najua mshahara haujawahi kumtajirisha mtu popote duniani ukiacha deals kama za kina masamaki.

Nimekua nafanya vibiashara vidogo vidogo ila naona havikui wala kuleta hela ya maana zaidi ya vipesa vya kubadili mboga na vocha.

Najua huwezi kufanya kazi huku unafanya biashara hiyo biashara ikakua, mabwana wawili kwa wakati mmoja haitawezekana.

Nataka kuacha kazi ila nakosa balls za kunisukuma kuacha ila natamani sana kuacha, nipeni mbinu mliachaje. Usilete ushauri hapa wa kutokuacha kazi.

Income = Consumption + Savings
Savings = Investment

Kama unahisi akiba yako inatosha kuwekeza, soma barua yako ya ajiri inaeleza namna ya kuvunja mkataba. Lakini kama huna akiba ya kutosha, endelea kufanyia kazi fomula tajwa hapo juu
 
Nakushauri kama una mtaji wakutosha,usiogope acha kabisa kazi.wekeza kwenye biashara yenye faida zaidi ya icho kikazi.Acha kabisa kazi.
 
Fikiri mbona wenzako mliosoma nao hawakuajiriwa na nimatajiri.Hizi kazi za serikali ni tabu tu,kama ni mwalimu,acha haraka sana.
 
Unapotaka kujaribu kubadilisha upepo kutoka jambo moja kwenda lingine.

Kanuni, ondoa nidhamu ya uoga.

Na si kazi tu, chochote kuhusiana na mabadiliko usiogope kujaribu,.

Hayo mengine ni matokeo na jitahidi sana kuwa upande wa kufanikiwa badala ya kufikiria kinyume chake.

Nimeamini, utafanikiwa
 
Haya ni moja kati ya maamuzi magumu ambayo hayaitaji kushauriwa....wewe ndiye nahodha wa jahazi lako.....wewe ndiye unayejua usalama na umathubuti wa chombo chako........

Kuomba omba ushauri ni dalili ya uoga na kutojiamini....na inaonyesha kuwa uamuzi wako unasukumwa na mafanikio ya watu fulani waliofanikiwa baada ya kuacha kazi na kufanya biashara.......

Nafsi yangu inaniambia kuwa biashara yako bado haijakomaa kiasi cha wewe kuacha kazi,...ndio maana ukaiita kibiashara......

Kaa chini fikiria wewe mwenyewe piga hesabu zako vizuri...

Bado nasisitiza kuwa huu ni moja kati ya uamuzi mgumu zaidi kuufanya kwa hiyo jazba na papara haviitajiki kwani vinaweza kabisa kubadili maisha yako kwa ujumla....

Nina mifano mingi ya watu waliochukua maamuzi kama yako na mwisho wake yakaishia majuto na asilimia kubwa kati yao ndio hao waliokesha wakiomba ushauri......na baadhi walikimbiza mwizi kimya kimya na hatimaye wakatoboa........

Kwa ushauri tu ni kwamba endeleea kuwekeza kwenye hivyo vibiashara vyako kidogo kidogo....automatically utajikuta biashara inachukua muda wako mwingi kuliko kutokana na changamoto zake...na hapo ndio itakuwa kama alarm ya kukumbia kuwa unahitaji muda wa kutosha wa kufanya biashara.........
 
Hauko tayari kuacha kazi.
Utaishia kujuta. Endelea na kazi yako mpaka utakapokuwa tayari. Ukiacha kazi ni kazi kupata kazi.
 
Waambie umeamua kurudi nyumbani kijijini ili kulea wazazi wako coz Afya zao sio imara na hawana muangalizi wa kuwaangalia na wao hawawezi au hawayataki maisha ya Mjini coz huko Kijijini wana Mashamba na Mifugo yao ndio wewe unaenda kuwalea na kusimamia mali zao, bila shaka Bosi wako sio member humu JF na hasomi ushauri wetu kwako.
Uongo sio mzuri
 
Mimi niliacha kwenda mwezi mzima na wakipiga simu siwapokelei.... nawewe fanya hivyi ni rahisi na salama

so.umejiajiri now au umerud kuajiriwa?

hiyo style yako na ya kihuni na hatari kupata benefits zako labda kama upo kwenye ajira ya kihuni pia
 
walioko ndani wanataka kutoka,tulioko nje tunataka kuingia...maisha bwana,kweli kizungu mkuti!
any way,na uwachage tu ili wanaohangaika usiku na mchana wapate chance nao!kufa kufaana yakhee
 
Mambo yafuatayo hayatakiwi kuomba ushauri kwa mtu amua wewe wenyewe binafsi:-
1. Kujinyonga
2. Kuacha kazi
3. Kuacha mke au mme
4. Kumuuwa mtoto au kumloga apate kichaa ili upate utajiri.
5. Kulala kwenye leli
6. Kunywa dawa aina ya dayazon chupa nzima
Leli ndiyo nini mkuu?
 
Dah wengine twatafuta kazi wao wanataka kuacha haya bana. Fanya maamuzi sahihi
 
Back
Top Bottom