Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Anyway, ushauri wangu ni huu
*wasichana wengi wa kilokole wameokoka (wameungana na walokole ) kwasababu wameambiwa na wazazi wao waende kanisani. Yaani hawajaamua wenyewe kutoka moyoni.

Kingine, wengine wameingiamo makanisani kutafuta waume wa kuwaoa. (kama wewe ulivyotegwa ) baada ya kuona umri unazidi kusogea.

So tafuta disciplined and focused girl (wife material ).
Nb:sijaoa, lakini nawafahamu sana HAWA wa kilokole

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anyway, ushauri wangu ni huu
*wasichana wengi wa kilokole wameokoka (wameungana na walokole ) kwasababu wameambiwa na wazazi wao waende kanisani. Yaani hawajaamua wenyewe kutoka moyoni.

Kingine, wengine wameingiamo makanisani kutafuta waume wa kuwaoa. (kama wewe ulivyotegwa ) baada ya kuona umri unazidi kusogea.

So tafuta disciplined and focused girl (wife material ).
Nb:sijaoa, lakini nawafahamu sana HAWA wa kilokole

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mwendo huu tutakua hatuoi[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
mi najua wana aibu sana unaweza usienjoy jukwaa la mahusiano
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom