Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Jiandae, mara nyingi atashinda na kukesha kwenye maombi, kila utakachomwambia hadi kikapitishwe na baba mchungaji, roho mbaya ndo kwao mkifanana roho hakijaharibika kitu
Roho mbaya tena??? Kwa mtindo huu tutakuwa hatuoi[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Aisee wanawake walokole ni wazuri sana maana wengi walisha fanya dhambi sana ndio mana wakaokoka .. wanaanza maisha upya..
yaani wakitulia na msela wanatulia haswa maana wamesha pitia mapigo yote..
ttz la walokole wengi ni wachakavu huwezi kuta ngoma mbichi lazima kilometa ziwe zimesoma mzee
Kwa mtindo huu tutakuwa hatuoi akyanani vile
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom