Mliobahatika kupata kazi bila hata interview mtupe siri

Mliobahatika kupata kazi bila hata interview mtupe siri

Mimi mama aliniambia nenda pale kwa baba ako (uyu baba sijawahi muona kiukweli kabisa tangu nazaliwa) na kihualisia sio baba yangu basi nimefika pale nikaambiwa wewe ndio kikoozi, nikamuambia ndio akasema kumbe joyce ana mtoto mkubwa ivi, akaniambia karibu chai, nikanywa chai, nikaonyeshwa kiti changu na computer yangu ya ofisini. Nikapewa na laki 3 na nusu ya maandalizi ya kazi.

Hvyo, ila uyu boss wangu uwa nina wasiwasi uwa anamtafuna bi mkubwa wangu.
 
mimi mama aliniambia nenda pale kwa baba ako (uyu baba sijawahi muona kiukweli kabisa tangu nazaliwa) na kihualisia sio baba yangu basi nimefika pale nikaambiwa wewe ndio kikoozi, nikamuambia ndio akasema kumbe joyce ana mtoto mkubwa ivi, akaniambia karibu chai, nikanywa chai, nikaonyeshwa kiti changu na computer yangu ya ofisini. nikapewa na laki 3 na nusu ya maandalizi ya kazi.

ivyo, ila uyu boss wangu uwa nina wasiwasi uwa anamtafuna bi mkubwa wangu.
😁😁😁😁😁
 
mimi mama aliniambia nenda pale kwa baba ako (uyu baba sijawahi muona kiukweli kabisa tangu nazaliwa) na kihualisia sio baba yangu basi nimefika pale nikaambiwa wewe ndio kikoozi, nikamuambia ndio akasema kumbe joyce ana mtoto mkubwa ivi, akaniambia karibu chai, nikanywa chai, nikaonyeshwa kiti changu na computer yangu ya ofisini. nikapewa na laki 3 na nusu ya maandalizi ya kazi.

ivyo, ila uyu boss wangu uwa nina wasiwasi uwa anamtafuna bi mkubwa wangu.
Hii dunia you use what you have to get what you want. Kuna mhenga alisema,,"ukitaka kula......"
 
mimi mama aliniambia nenda pale kwa baba ako (uyu baba sijawahi muona kiukweli kabisa tangu nazaliwa) na kihualisia sio baba yangu (nahisi mama alimpa nyapu tu achape) basi nimefika pale nikaambiwa wewe ndio kikoozi, nikamuambia ndio akasema kumbe joyce ana mtoto mkubwa ivi, akaniambia karibu chai, nikanywa chai, nikaonyeshwa kiti changu na computer yangu ya ofisini. nikapewa na laki 3 na nusu ya maandalizi ya kazi.

ivyo, ila uyu boss wangu uwa nina wasiwasi uwa anamtafuna bi mkubwa wangu.
😂😂😂😂 Yani wewe
 
Mwaka 2009 steadman (mikocheni) nilituma sana cv nikawa siitwi hata kwa interview nikaongea na mlinzi kwamba siku wakiita watu training aniambie, siku moja nikapigiwa simu na mlinzi njoo ghafla mikocheni hapa watu wameitwa training nikavaa fresh kabisa maana maana kupendeza kunaleta confidence.

Nikatimba training ikafika lunch time ikaja karatasi unaandika jina lako una sign buku tatu ya lunch mtiti ulianzia hapo kumbe wadau waliita watu mia tu na mimi nikawa wa mia na moja nikasema ukisikia mtu anafedheheķa mbele ya pisi kali nyingi ndio leo nilikua nimekaa karibu na dirisha floor ya kwanza nikasema wakianza tu kupitia majina nakua spider man mlinzi getin kishakua rafik yangu halaf hampend muajili wake kukimbia haikua ngumu kabisa , mara paap jamaa wakasema hainakwere tuendelee tu training kumbe bhana kaz yenyewe ni ngumu balaa wanaanzaga mia wanakimbia mpaka wanabaki 10.

Ajira nyingi ndio ziko hivyo kujuana ,wengine ngekewa wengine kufosi miksa milungura.

Baada ya kupata degree yangu nimeona kuajiliwa ni ubatili mtupu nimejiingiza kwenye ujasiliamali na mtaji wa kinyonge changamoto zake ni nyingi ila kwa vile ndio kitu napenda wala sioni shida ila ndugu zangu ndio wananionea huruma balaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom