Mlinzi mwaminifu! Kapumzike kwa amani

Mlinzi mwaminifu! Kapumzike kwa amani

mbwa ni mbwa tu!...sawa na kijiko kutokuwa sepeto/sepetu!...asante kwa huduma yako mbwa!...
 
ila pia ipo siku yatawatokea...(hii engineering mnayofanya)..kwa hiyo ina maana hao wauaji always huwa ni learners ...huwez niambia nyumba ina gate watu trained kuua wanakuja wote wanaingia ndani direct....na kama walikuwa nje wakampiga mbwa risasi ..ss mheshimiwa na wife walipita wapi mpk kufanikiwa kutoroka....vitu vingine ni vya kufikirisha sana....siasa siku hizi kila mtu anatishiwa kuuawa tu...... kama ni kweli tumefikia pabaya lkn kama ni issue za kutengeneza for popularity tunajipeleka pabaya (haya matukio yatazoeleka ...watu watatenda kweli)
 
Nakumbuka mwaka 2001-2003 familia yetu iliteseka kisa cha ugomvi wa mashamba yaliyoporwa na sumaye enzi hizo. Tuliamka asubuhi Germany shepherd 6 wote wamedunguliwa risasi. Ukweli hali yetu haikuwa sawa kisaikolojia kwa kama miaka mitatu mbele. Mbwa walipigwa risasi kwa silaha zenye kuzuia sauti. Who did that? Hadi leo hatujui tukachimba makaburi uwanjani kwetu kuna sehemu ya shamba tukafanya mazishi. Baba yangu alikataa kwenda police wala kwa mjumbe akatafuta mbwa wengine akafuga. Haya mambo ombea yasikukute. Ilikuwa ni salam kwa baba yetu ambaye alikuwa mstari wa mbele kuongoza wenzake wapiganie ardhi yao.
Pole sana Nasari. Yana mwisho haya
 
CCM ina mengi ya kujibu mbele za Mungu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Shughuli za dikteta uchwara mwenye chuki za kutisha, visasi, na roho mbaya. Baada ya kuona hana hoja wala sera sasa kaamua mbele kwa mbele na mtutu wa bunduki.
Actions of mongers n squirrels.... Cowards with dull minds but full of uncountable hatred... The cursed... [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35]
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom