Mlinzi mwaminifu! Kapumzike kwa amani

Mlinzi mwaminifu! Kapumzike kwa amani

ila pia ipo siku yatawatokea...(hii engineering mnayofanya)..kwa hiyo ina maana hao wauaji always huwa ni learners ...huwez niambia nyumba ina gate watu trained kuua wanakuja wote wanaingia ndani direct....na kama walikuwa nje wakampiga mbwa risasi ..ss mheshimiwa na wife walipita wapi mpk kufanikiwa kutoroka....vitu vingine ni vya kufikirisha sana....siasa siku hizi kila mtu anatishiwa kuuawa tu...... kama ni kweli tumefikia pabaya lkn kama ni issue za kutengeneza for popularity tunajipeleka pabaya (haya matukio yatazoeleka ...watu watatenda kweli)
Ewe mtu, nami nakupeleka mbali zaidi.Je kama walikuwa wanafanya vitisho (intimidations with purposes) ikiwa ni hatua fulani ili kufikia azma iliyokusudiwa? Hata wakoloni (kama ambavyo idara ya polisi Tanzania hufanya) walipita mitaani kufanya mazoezi ya kijeshi ili kuwatisha raia wabishi na waso wabishi/wakinzani.
 
Sijawahi ona siasa za chuki katika nchi tangu tupate uhuru kama awamu hii Mungu tuepushe watu wasije chemka mioyo yakatokea ya huko ughaibuni.
Ukiwa unashinda jf lazima uione hiyo siasa ya chuki, ingia mtaani maisha yako tuli.
 
Ukiwa unashinda jf lazima uione hiyo siasa ya chuki, ingia mtaani maisha yako tuli.
Hata alivyoona watu wakipigwa mapanga,marungu na hata risasi kwenye chaguzi ndogo za udiwani nazo zilikuwa ni simulizi za mitandaoni? Hivi ni ya nini kujitia upofu na ukiziwi kwa mambo dhahiri yanayoendelea? Lissu (get well soon big boy)alituambia anafuatiliwa na watu aso wajua. Mkaja na maneno kuwa aache uongo. Na mkasema na kuandika kuwa nani amfuatilie na kwa kipi hasa! Yakatokea yakutokea. Mdharau mwiba mguu huvalishwa moka ya harusi kaburini.
 
Hata alivyoona watu wakipigwa mapanga,marungu na hata risasi kwenye chaguzi ndogo za udiwani nazo zilikuwa ni simulizi za mitandaoni? Hivi ni ya nini kujitia upofu na ukiziwi kwa mambo dhahiri yanayoendelea? Lissu (get well soon big boy)alituambia anafuatiliwa na watu aso wajua. Mkaja na maneno kuwa aache uongo. Na mkasema na kuandika kuwa nani amfuatilie na kwa kipi hasa! Yakatokea yakutokea. Mdharau mwiba mguu huvalishwa moka ya harusi kaburini.
Umeathirika na siasa tena za bavicha, sitegemei uone vinginevyo!!
P.s: katka chaguzi na sehemu zingine atakayeleta fujo atashughulikiwa tu na polisi, nyie ni nani mlete fujo msishighulikiwe??
Mnatafuta kiki hadi kwa mbwa?? Hatari sana. Nategemea hii picha kuiona ktk gazeti lenu lile front page.
 
Umeathirika na siasa tena za bavicha, sitegemei uone vinginevyo!!
P.s: katka chaguzi na sehemu zingine atakayeleta fujo atashughulikiwa tu na polisi, nyie ni nani mlete fujo msishighulikiwe??
Mnatafuta kiki hadi kwa mbwa?? Hatari sana. Nategemea hii picha kuiona ktk gazeti lenu lile front page.
Umepofuka akili ewe kiumbe. Jitie fadhaa ya uelewa hafifu tu.Nisikuchoshe, ila iliyo kweli unaijua.
 
Nakumbuka mwaka 2001-2003 familia yetu iliteseka kisa cha ugomvi wa mashamba yaliyoporwa na sumaye enzi hizo. Tuliamka asubuhi Germany shepherd 6 wote wamedunguliwa risasi. Ukweli hali yetu haikuwa sawa kisaikolojia kwa kama miaka mitatu mbele. Mbwa walipigwa risasi kwa silaha zenye kuzuia sauti. Who did that? Hadi leo hatujui tukachimba makaburi uwanjani kwetu kuna sehemu ya shamba tukafanya mazishi. Baba yangu alikataa kwenda police wala kwa mjumbe akatafuta mbwa wengine akafuga. Haya mambo ombea yasikukute. Ilikuwa ni salam kwa baba yetu ambaye alikuwa mstari wa mbele kuongoza wenzake wapiganie ardhi yao.
Pole sana Nasari. Yana mwisho haya
Leo huyo mashamba hayo bado anayo?? Si kafilisiwa na yeye.. malipo hapa hapa duniani... akhera hesabu.. mfyuuuu zake.. nimekwazika kama ya kwetu vile
 
Leo huyo mashamba hayo bado anayo?? Si kafilisiwa na yeye.. malipo hapa hapa duniani... akhera hesabu.. mfyuuuu zake.. nimekwazika kama ya kwetu vile

Amenyang'anywa yote. Malipo kweli hapahapa duniani na tumeishi hadi tumeshuhudia haya yote. Karma is a bitch nakwambia mkuu
 
Inasikitisha bavicha mko ONE DIMENSIONAL kwenye kufikiri.
Nashukuru kwa kuamua usinichoshe kiakili.
Kama ulilipia kadi nikawa Bavicha inapendeza. La muhimu ni kuwa Nassari ametishiwa kifo na mihuni fulani fulani. Muda utawaamsha mnaojigaragaza vitandani na kubeua makande kwa shibe. Angekuwa ameuwawa tungeona vijisalamu batili vya uchungu.
 
Back
Top Bottom