Mkuu, nenda kapige picha kwenye kona za mikoa pale kawetere allo....🤣Kwa nini, kisa nimeukubali Mlima Kilimanjaro au?
Mbeya hakuna Mlima kama huu, af napenda sana kuangalia milima kwa hiyo ninaappreciate Mlima Kilimanjaro
Mbeya tunao huu, ambao nao naukubali pia. Napenda sana milima
View attachment 3683134
Yeah....Uuuh, okay
Kuna hiyo Amboseli national Park ya Kenya ni view matata zaidiSiku nitaenda Kibosho niuone vizuri
Ni noma ujue!View ya kibosho inavutia haswa .... Hii ya rombo anaikubali ndege mdinya cc secretarybird
Hatare sanaNi noma ujue!
Mlima Kilimanjaro nasikia unaungua kwa moto saa hii.Hatare sana