Mlemavu msomi


marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Nawasalimu wanaJF kwa upendo ..

Leo mida ya saa nne hivi asubuhi, tumepata mgeni wa kushtukiza ofisini (BUBU).. Mgeni huyu kwa njia anazojua yeye,alibahatika kumdanganya mlinzi(mzembe) na kuruhusiwa kuingia moja kwa moja mjengoni.
Huyu jamaa ni pande la mtu, kavaa smart sana na ni mtu anayejiamnini ..

Aliingia na kuanza kumsalimia mmoja wetu kwa kumpa mkono, na kukabidhi makaratasi aliyokuwa nayo... Zilikuwa ni barua za kuomba msaada.. Kwa vile hatuna utaratibu wa kampuni kama kampuni kutoa msaada, watu waliokuwa na huruma walianza kujisearch angalau kumsaidia kwa chochote.. Mmoja alitoa Tshs 5,000/=, mwingine akaingiza mkono mfukoni ikatoka Tshs 1000/= huku wengine wakiendelea kutafuta walichonacho...

Jamaa alikuwa pembeni akiangalia zoezi zima kwa dharau fulani, akasimama na kukusanya makaratasi yake na kuondoka akionyesha ishara kwamba haitaji hizo fedha.... Hatukuamini macho yetu pale alipoziacha kweli na kuchapa mwendo... Kufika eneo la gate, akatuachia hii barua fupi (ATTACHED)ambayo imetuachia sisi maswali mengi sana..

1.Hivi msaada ni lazima au hiari?
2.Mtu anapangiliaje matumizi ya fedha za mwenzake?

Au alikuwa mwanga?

Chukueni tahadhari. Madame B, PakaJimmy , Filipo , Erickb52 , Preta , Mungi Kaizer Babu DC , Arushaone , Mzee wa Rula , St. Paka Mweusi , majany Nicas Mtei Boflo LiverpoolFC , Mr Rocky , Blaki Womani and MANY OTHERS
 

Attachments:

Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
duh anakuja akiwa na mawazo kuwa atapata laki moja moja na sio hizo za kwenu
Kuna watu wana dharau sana aise yaani unampa msaada halafu anauangalia mara mbili mbili yaani kusema kuwa haumtoshi na hakupangilia kukpata kiasi hicho kutoka kwako as if anajua mfukoni kwako kuna nini au umejipangaje aise
Pole sana marejesho hao ndio waomba msaada
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
duh anakuja akiwa na mawazo kuwa atapata laki moja moja na sio hizo za kwenu
Kuna watu wana dharau sana aise yaani unampa msaada halafu anauangalia mara mbili mbili yaani kusema kuwa haumtoshi na hakupangilia kukpata kiasi hicho kutoka kwako as if anajua mfukoni kwako kuna nini au umejipangaje aise
Pole sana marejesho hao ndio waomba msaada
Asante Mr Rocky . Kwa kweli huyu jamaa (MLEMAVU MSOMI) amenihuzunisha sana.. Ameniweka katika wakati mgumu,kiasi kwamba hata wengine wakija wale wanaohitaji msaada wa kweli itakuwa ni vigumu kuwasaidia .......
 
Last edited by a moderator:
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
watu wenye ulemavu wanakuwaga na hasira sana,na wengi hawajiamini,nahisi na malezi pia yamechangia.....majibu haya hapa
**kusaidia mtu ni jambo la hiari,na kupangia hela za mwenzako labda mlishirikiana kuzitafuta au mna special connection kama ndoa** mawazo yangu tu hayo
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,917
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,917 2,000
Huyo alikuwa na yake tu, mwenye shida huwa habagui msaada...
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Wifi,
Kwanza Poleni sana.
Na ndio maana siku hzi wanakosa uaminifu.
Nitarudi....
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Asante Mr Rocky . Kwa kweli huyu jamaa (MLEMAVU MSOMI) amenihuzunisha sana.. Ameniweka katika wakati mgumu,kiasi kwamba hata wengine wakija wale wanaohitaji msaada wa kweli itakuwa ni vigumu kuwasaidia .......
Sana na tatizo hawajui kuwa wanafunga milango ya wengine wenye shida kweli kusaidiwa maana hata akija mtu mwingine mwenye shida kweli mawazo ya watu yatakuwa yanamuwaza yule alikataa msaada tena kwa kejeli aise
Pole sana marejesho
 
Last edited by a moderator:
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,225
Points
1,225
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,225 1,225
Mie siwapagi,kuna jamaa mmoja alikuwaga anakuja pale UDSM,kila mwaka anaomba fedha za kumchangia nauli,first year nilimchangia...nikashangaa wakati niko 2nd year akarudi na sound zilezile......NILINAWA MIKONO........!!
Labda nimkute church na kiongozi atuhamasishe la sivyo..kalaghabaho
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Sana na tatizo hawajui kuwa wanafunga milango ya wengine wenye shida kweli kusaidiwa maana hata akija mtu mwingine mwenye shida kweli mawazo ya watu yatakuwa yanamuwaza yule alikataa msaada tena kwa kejeli aise
Pole sana marejesho
Usemayo ni kweli kabisa Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Mie siwapagi,kuna jamaa mmoja alikuwaga anakuja pale UDSM,kila mwaka anaomba fedha za kumchangia nauli,first year nilimchangia...nikashangaa wakati niko 2nd year akarudi na sound zilezile......NILINAWA MIKONO........!!
Labda nimkute church na kiongozi atuhamasishe la sivyo..kalaghabaho
Hili ni Janga la Kijamii..
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Wifi,
Kwanza Poleni sana.
Na ndio maana siku hzi wanakosa uaminifu.
Nitarudi....

Wifi yako kwa nani huna habari kuwa nina mpango wa kumbinafsisha marejesho hivi karibuni...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
na wewe umezidi ubahili. Utampaje mlemavu kaelfu kumi kako? Hizo ni bia ngapi?

Unaona ungempa laki angefaiiiiidi au?

Bahili Msomi.

Umesema ukweli mpakwa mafuta....
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Duh! Pole sana marejesho! Ikute alitaka dola huyo... si unajua msomi+$=mwake..
BTW nimeshangaa sana!!!!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,164
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,164 2,000
Urudi kufanya nini? Ishia hukohuko mwalimu msomi.
Nitarudi.
Afu Asprin kama unanitaka si uniambie tu.
Sio kujipitisha pitisha mbele yangu.
Una Ashuo la Panya,Kujipitisha kwa Wageni.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,334
Members 494,038
Posts 30,821,457
Top