Mkuu wewe ni D.D.O, W.D.O, M.D.O au A.D.O..?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wewe ni D.D.O, W.D.O, M.D.O au A.D.O..??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Dec 10, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    Habari yako mkuu. naomba kujua. je wewe cheo chako ni kipi?; DDO: daily drinkers officer(mnywaji wa kila siku),WDO: weekly drinkers officer(mnywaji wa mala moja kwa wiki), MDO; monthly drinkers officer(mnywaji wa mala moja kwa mwezi), au ADO; annual drinkers officer(mnywaji mala moja kwa mwaka)?. sikukuu ndo hizi. hata kama hujui rafiki yako, mpenzi wako, jirani yako ana cheo gani, hakikisha unajua kwenye hizi sikukuu. hata wewe mwenyewe unaweza jichunguza cheo chako ni kipi. mia
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Mmmh..mnywaji wa nini sasa???!! Weka wazi.... Komoni,maji ya mende,soda, malta ya bakhressa,maji....eeeeeeh??
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    kilevi cha aina yoyote. hivi na wanaokunywa vinywaji laini (soft drinks) na wenyewe wanahitaji vyeo? Mia
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    usisahau kuna WDO but gone DDO for the festive season
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    pia asisahau kuna DDDirectors
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    none of the above
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Oh, kumbe unazungumzia walevi! Wanaokunywa kileo hawaitwi wanywaji, wanaitwa walevi. Usitake kuchanganya watu.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    all time drinker clerk.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Naona mie niko pabaya sana labda ni CEO wa hao wote maana siku haipiti bora nizimue hata viroba 4.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe hunywi pombe nshakusoma. hivi kuna mlevi anayekwambia mimi mlevi au mimi nmeshalewa? walevi ni wale wanaolewa hadi kujikojolea au kujisaidia alipo. je wewe mlevi au mnywaji?. Mia
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mlevi ni mnywaji aliyelewa!!!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Mze wa mia, sisi wengine tunakunywa pale tunapokuwa na pesa. Nipe cheo mkuu.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    wewe ni MDO. mia
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kuna HOURLY DRINKER OFISA-HDO
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,304
    Likes Received: 4,747
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...!!. umeua mkuu. Mia
     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,307
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hiyo drinker unamaanisha vinywaji vyote au vile vinavyotwist brain kido? Fafanua kwanza. Mimi ni Daily Drinker Officer wa Maji ya kunywa yaliyochemshwa na kuchujwa.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SDC: Selective Drinker, Consutant

    Anakunywa mara kwa mara, akinunuliwa, tena kwenye company fulani fulani tu, na drinks fulani fulani tu...
     
  18. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Wengine hatuwezi kuishi bila mvinyo...so Sr DDO!
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunisaidia...
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Je wale wakununuliwa wana cheo gani? Ikumbukwe hawana muda maalum mpaka atokee mfadhili hata kama ni jumatatu asubuhi
     
Loading...