Mkuu wa Mkoa wa Arusha Azomewa na Wananchi Karatu

Mkuu wa Mkoa wa Arusha Azomewa na Wananchi Karatu

Alizomewa Arusha,
Alizomewa Ngorongoro
Amezomewa Karatu
Ataendelea kuzomewa kila pahali kama ishara ya kutokubaliana na siasa za majitaka anazofanya
 
Tujiulize kwamba matamko ya PM na RC kuhusu 60m na 500m ni kwa mujibu wa sheria ipi maana hivi vina sheria simamizi.
Baada ya hapo tutajua nani yupo sahihi na tusiwe na hali kuwaza kwamba jamaa kapewa rushwa ambayo hatujaiona, ikumbukwe hata hao wenye machines wana haki na wanajaribu kutumia fursa iliyopo.
Nobody cares about sheria nowadays. Yeyote mwenye mamlaka anatoa tamko linageuka kuwa sheria isiyoandikwa (unwritten law, decree) siku hiyo hiyo. Tamko likishatoka usitafute sheria.
 
Achana naye, nani kamwambia hili jukwaa ni gazeti mpaka mwenye taarifa akai-balance kama anavyotaka? Hapa watu wanaleta kile walichoona au kusikia, ili mradi kiwe cha kweli, basi! Kama vipi yeye aende kwa Gambo akamuulize!
Umeamua kumtolea uvivu kabisa
 
Hii sheria ya viongozi kuweka watu kizuizini bila kujali uthibitisho Wa makosa nijambo lakuudhi na kukera sana,mbona wao wakikosea hawawekwi ndani kirahisi hivyo?binadamu wote ni sawa kwenyenchi inayoamini Mungu tusileteane usheetwaini!! Tutesane kisa vyeo vyakupeana kwamuda
 
Habari ambayo haionyeshi balansi yoyote kwenye uwasilishwaji si habari kamili. Hivi umeona kauli yoyote hapo kutoka upande unaotuhumiwa. Au wewe ndiye umekurupuka pasipo kutambua. Kabla hujaandika kwanza lisome andishi harafu uone maudhui yake. UVYAMA USIKUTIE UPOFU UKAIPUNGUZA AKILI YAKO
Sasa wewe unatokwa na povu la nini kama siyo hilo lichama lako...
Mnajifanya wajuvi neutral kumbe mnateketea ndani kwa mahaba ya chama. Kaandike wewe hiyo balanced story uilete.
 
CCM imebaki na bendera tu. Ukiitishwa uchaguzi mkuu leo lazima watabaki na wakuu wa wilaya na wakuu wa mikoa tu(wateule). Yaani vyeo vyote vinavyochaguliwa na wananchi lazima wataanguka vibaya sana!
 
Back
Top Bottom