Mkuu wa Majeshi na Ulinzi (JWTZ) Venance Mabeyo, aahirisha ziara ya Kibiti

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,650
2,000
Mkuu wa Majeshi na Ulinzi (JWTZ) kaahirisha ziara ya Kibiti. Alikuwa akaongee na Wakazi wa Kibiti Pwani. Mkuu wa Majeshi Venance Mabeyo, ameahirisha Ziara hiyo saa chache kabla ya kuanza. Mkuu wa Wilaya ya Kibiti Bwana Gullamuhusein Kifu amesema, Mkuu wa Majeshi hataweza kuja tena kwani kapata uzuru.

Ziara hii ilikuwa inakuja siku moja baada ya Askari wawili kupigwa risasi. Pwani: Askari Wawili wa Usalama Barabarani wauawa kwa kupigwa risasi Kibiti.

Kwa taarifa iliyotolewa leo Asubuhi, ilisema kuwa leo Mkuu wa Majeshi angeenda kibiti na kuongea na Wakazi wa huko. Mkuu wa Majeshi na Ulinzi (JWTZ) kuwasili wilaya ya Kibiti Leo

Hata Mkuu wa Polisi Simon Sirro alishawahi kufanya ziara kama hii na kuongea na Wazee wa huko.

My TAKE;

Nalaani mauaji yanayoendelea Kibiti. Tanzania ni kisiwa cha amani. Hawa jamaa wa Kibiti wanataka kututilia Mchanga kitumbua chetu cha Amani. Bado naamini Amani inaletwa na Sisi wananchi sio vyama vyetu. Tushirikiane kufichua wahalifu hawa. Mauaji yanayoendelea Pwani; Toa Maoni, Ushauri na Mapendekezo ya nini kifanyike ili kuyatokomeza
 

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,524
2,000
aisee huko sio kwa kwenda kichwa kichwa.

bila shaka wazee wa intelligence walinusa kitu...wakamwambia asiende.

halafu wale viongozi/makada wenye midomo mirefu ya kuropoka maneno ya vitisho wasipelekwe kabisa huko.

mtu kama daudi bashite huko asipelekwe kabisa...ataropoka mchana halafu wale majamaa watajibu jioni.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,105
2,000
Ukute Intelligencia imenasa kuwa hali isingekuwa nzuri

Ila sidhani kama ilikuwa sahihi yeye kutaka enda kule...
Kule ni siasa ndio sababu ya mauaji
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Ukute Intelligencia imenasa kuwa hali isingekuwa nzuri

Ila sidhani kama ilikuwa sahihi yeye kutaka enda kule...
Kule ni siasa ndio sababu ya mauaji

Unamaanisha tatizo ni vyama vyetu vya siasa hivi uchwara ndiyo chanzo !?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom