Tetesi: Mkuu wa Idara ya Tehama (IT) wa TRA Makao Makuu Atoweka


M

Mtanke

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
286
Likes
21
Points
35
M

Mtanke

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
286 21 35
Kuna Habari kuwa mkuu wa IT pale TRA ambaye Boss wake ni miongoni mwa waliokwisha kutumbuliwa ametoweka tangu juzi tarehe 8/07/2016 na hajulikani alipo.

Inasemekana aliondoka asubuhi kwenda kazini na hakurudi Nyumbani. Habari zinasema simu yake ilikuwa hewani mpaka majira ya saa 10 jioni.

My take! Labda Wazee wa EFD na 7% wameamua kuanza kupoteza ushahidi mapema.

Rais pamoja na kutumbua majipu awe na mkakati wa kuwalinda mashahidi na watoa taarifa.
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,925
Likes
8,089
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,925 8,089 280
Hizi ni tetesi... Tusubiri mamlaka na familia zitamke.
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,435
Likes
1,231
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,435 1,231 280
Mkuu wa IT pale si Mr. Wakati??
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Hiyo ndio imekwisha potea maana wizi kama huu una chein ndefu sana.
Wapo viongozi ndani ya serikali ambao wanahusika na dili kama hizi kwa hiyo udhibiti wake ni mgumu sana.
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Kuna Habari kuwa mkuu wa IT pale TRA ambaye Boss wake ni miongoni mwa waliokwisha kutumbuliwa ametoweka tangu juzi tarehe 8/07/2016 na hajulikani alipo.

Inasemekana aliondoka asubuhi kwenda kazini na hakurudi Nyumbani. Habari zinasema simu yake ilikuwa hewani mpaka majira ya saa 10 jioni.

My take! Labda Wazee wa EFD na 7% wameamua kuanza kupoteza ushahidi mapema.

Rais pamoja na kutumbua majipu awe na mkakati wa kuwalinda mashahidi na watoa taarifa.



Yawezekana atakuwa amerudi kwao Rwanda kama yule mwenzake aliyekuwa anasimamia kitengo kama hicho kule jeshini.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,537
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,537 280
Weka Habari za uhakika na sio tetesi.
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,633
Likes
1,296
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,633 1,296 280
Tanzania hakuna kinachoshika hatamu zaidi ya siasa tena bora hata ingekuwa siasa Bali ni siasa za kiharamia we can't step ahead any how. Siasa za Kikomunisti zimepitwa na wakati tazaneni hata China na Urusi wenyewe waliotufundisha siasa za kiharamia wameachana Nazo. Pathetic
Hopeless and a failure stt
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405