Mkuu MziziMkavu Akiwajibika....!!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,663
Likes
5,736
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,663 5,736 280

Mkuu MziziMkavu akitoa kitu cha kande moja matata sana!
 
Last edited by a moderator:
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,450
Likes
6,725
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,450 6,725 280
Kumbe hiyo ndio kande?
Ni mchanganyiko wa nini?
 
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
858
Likes
15
Points
35
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
858 15 35
Dhuuu hao maanko ni wapishi wazuri sana...nmekumbuka shule
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,935
Likes
2,773
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,935 2,773 280
Enzi za 2000 Kigonsera Sec.School hiyo a.k.a CAIGO,pamoja ndugu zangu.
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,842
Likes
5,771
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,842 5,771 280
Ndo chakula nilikuwa napenda wakati nipo shule yani nachanganya na blue band,butter,sukari,parachichi na ndizi ndo nakula
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,097
Likes
937
Points
280
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,097 937 280
Nakumbuka ratiba ya kande shuleni kwetu ilkuwa ijumaa
 
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
858
Likes
15
Points
35
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
858 15 35
Ukiweka vipodozi:-sukari,blueb band,cocoa harufu yote inaisha....ng'ande my favorite food...
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,663
Likes
5,736
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,663 5,736 280
Ndo chakula nilikuwa napenda wakati nipo shule yani nachanganya na blue band,butter,sukari,parachichi na ndizi ndo nakula
Nilikua naweka urafiki na watu kama nyie ili nami nijihakikishie mambo mazuri. Umesahau nido hapo!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,450
Likes
6,725
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,450 6,725 280
mhhhh mahabati wangu hujui kande??? ntakoma walai ni mchanganyiko wa mahindi na maharage
Nalijuulia wapi hilo kande?
Nasikia tu makande makande ila ndio nshajifunza leo..
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,822