Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Mkutano wa Zitto & Dr Kitila Mkumbo kuwa streamed LIVE

Status
Not open for further replies.
all badthings come to an end but qualitiness remain. that is an end of zzt, no more
 
Huoni kama kufukuzwa kwake kumedhoofisha ccm znz na pia kuyumba kwa muungano ? Usisahau donda la udini lilianza kuibukia hapo
So zito sio lema muuza magari ana ushawishi wake mkubwa

Ushawishi kwa familia yako na magamba wenzako.P
 
zitto ametuhumiwa sana na kila uchao tangu aingie kwenye siasa za tanzania amekuwa ni mtu wa matukio. Nakumbuka mwaka 2002 ndiyo nilimuona zitto kabwe kwa mara ya kwanza.
Ninachoweza kusema watanzania tumekuwa na tabia ya kuhukumu kwa kusikiliza upande mmoja naama imekuwa vyema. Kesho tumsikilize zitto then tutoe hukumu.

Ila kwa siku nzima ya jana na leo nimeongea na watu wengi kutoka mataifa ya afrika na ulaya hapa uturuki kuhusu siasa na mikakati ya kisiasa ya wanasiasa katika nchi zao. Wote wanakiri kwamba lazima katika siasa uweke mikakati ya ushindi, zitto kama kweli ndiye ameendaa waraka tunaousoma kwenye jf anatambua aendako na tanzania iendako. Na kama kamati kuu imemfukuza kwa hili ni vema watu wakajitathmini upya kubaki cdm au kuondoka.

Wasomaji wa sayansi ya siasa watamkumbuka galileo galilei na st thomas of aqunos, wote watambua kwamba viongozi wa juu wa cdm na kamati kuu ya chama wanafuata mfumo wa kikatoliki katika menejimenti ya chama. Yule anayehoji hufukuzwa uanachama na yule anaheshimu mamlaka bila kuhoji ndiyo mtakatifu

zitto tunasubiri maelezo yako ili wengine kama sisi tutoe hukumu juu yako​


​
 
Shoza alifanya press kwa mbwembwe sana.. ZZK naye anawafuata wezake PM7 mala tu baada ya press
 
Chacha Wangwe na zito nani muhimu zaidi? Bila shaka Chacha
 
hata awaalike malaika haimsaidii! huyu ni msaliti.purely a first class traitor! hakuna mchadema wa kweli atakaa amuamini zzk.hana maana.adhabu ya msaliti wanaijua wanajeshi,ndio anayostahili ZZK,FULL STOP.NO MORE NO LESS.Psychologists wote tulisha jua toka zamani kwamba there was something wrong in his head.
 
Last time nilipoongea na Zitto, nilimwambia ukweli, nilimwambia jinsi alivyombinafsi na uhusiano wake na jamaa wa TISS. Zitto anafikili uhusiano wake wa karibu na maboss wa TISS, utamuhakikishia siri kutokuvuja. Kuna watu wapo serikalini lakini wamechoshwa na upuuzi wa CCM. Katila naye akahongwa kacheo pale UDSM kumpunguzia njaa. Shame on both Zitto na Katila.
 
NAONA KILA DALILI ZA ZITO NA MKUMBO KUWATOSA MASWAYIBA ZAO SHIBUDA PIA MWIGAMBA AU NAO WATAKUWEPO KATIKA UTUBE STREAM WALOAIDI?
MBONA WATAKUWA WAMEWATOSa MAPEMA?
 
Biashara ya ukanda,udini na ukabila itakomeshwa watake wasitake

Nyie mlie tu kuondolewa kwa Zito kumeimalisha zaidi na muendelee kujifariji kuwa ameua chama. Poleni sana tunasubili kuwekwa ndani hizo wiki mbili za mwigulu.
 
Hata wangerusha live CCN na BBC haitabadilisha matokeo wache waongee halufu waone counter watakalopigwa hoja hujibiwa kwa hoja mwisho wa siku unafiki na uzandiki wao utajulikana.Mungu ni Mwema mpango wa ibilisi umeshindwa. Ni swala la muda tu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom