Mkutano wa John Mnyika Musoma mjini Leo!

Mkutano wa John Mnyika Musoma mjini Leo!

Wananchi bado wana imani kubwa sana na CHADEMA Mnyika endelea kusambaza upendo.
 
Picha mbali mbali ya mkutano wa kamanda John Mnyika Musoma mjini hii Leo.

attachment.php
Hiyo dressing code YA Mnyika ni kibooooko.CDM tengenezeni mashati YA kutosha jamani Hata mimi nitanunua.HAkika mmejiandaa kukaa magogoni
 
Mikutano Kama Hii Binafsi Huwa Hainiflahishi Sana Napendelea Ile Mikutano Ya Kuwajengea Uwezo Viongozi Ili Kuweka Misingi Imala Wakati Wa Uchaguzi Maana Hawa Viongoz Ngazi Za Chini Hata Baada Ya Mkutano Wao Hubaki Kuwa Mabalozi Wazuli
 
Tunasonga mbele pamoja, kwenda kushinda dola na kuongoza serikali. Serikali ni watu. Watu wetu ni hawa...mabadiliko ya kweli, uhuru wa kweli...

Zitto atachemka kwani ana Kazi YA ziada kupambana na Cdm kama taasisi.Nasikia anatakiwa arudi songea akawakumbushe wananchi wamesahau alihutubia nini tena.
 
Mikutano Kama Hii Binafsi Huwa Hainiflahishi Sana Napendelea Ile Mikutano Ya Kuwajengea Uwezo Viongozi Ili Kuweka Misingi Imala Wakati Wa Uchaguzi Maana Hawa Viongoz Ngazi Za Chini Hata Baada Ya Mkutano Wao Hubaki Kuwa Mabalozi Wazuli
Ngosha Makwi

Kabla ya mkutano wa hadhara ambao nao ni muhimu vile vile, Kaimu Katibu Mkuu alianzia hapa...

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...musoma-mjini-uzinduzi-wa-mafunzo-chadema.html

Lakini pia mikutano ya namna hii imefanyika leo Kibaha Mjini ambako Makamu Mwenyekiti wa Taifa (Bara), Prof. Safari alizindua semina ya mafunzo kwa Kanda ya Pwani, kisha ikafuatiwa na mkutano wa hadhara.

Naibu Katibu Mkuu Zanzibar, Salum Mwalimu alikuwa jijini Mbeya ambako amezindua mafunzo hayo kwa Kanda ya Nyanda za Juu Kusini ambapo pia alitakiwa kufanya mkutano wa hadhara hadi ulipoahirishwa kutokana na hali ya hewa kubadilika (mvua).

Kesho shughuli ni hiyo hiyo, vikao vya mafunzo kuwajengea viongozi kwenda kushinda dola na kuongoza serikali, jioni mikutano ya hadhara.
 
Last edited by a moderator:
Kazi moja tu mwaka huu. delete ccm na vikaragosi vyake
 
anasilimishwa ili akagombee Urais.

Prof.Muhongo naye ana ndoto za kugombea uraisi JK amefanya uraisi umekuwa rahisi sana kila mtu anatamani kugombea uraisi .
 
Hivi bado kuna Chadema Kanda ya Ziwa?

Huwa nakwambia acha unafiki?

Mbunge wa Nyamagana, Ilemela na Musoma mjini minus Shibuda ni wa wapi?

Tatzo la ACT ni mnategemea mtu mmoja kunadi chama! Kitu ambacho ni kigumu mno October. Make leo CCM maskioni mwa raia, kesho ACT maskioni mwa raia, kesho kutwa Mfano, CDM/UKAWA.

CDM wanauwezo wa kumtuma kijana mdogo tu mfano MAWAZO, J.HECHE, H.MDEE, SUGU, WENJE, V.NYERERE, T.LISSU, MKOSAMALI, MACHEMLI, MACHALI, SILINDE, nk watu wakaa kati.

Tofauti na ACT inayo mnadi mtu binafsi. Atatua hapa leo, kesho CDM wanarudipo na kufuta nyao zake.

Cha mhimu kwa CDM/ UKAWA ni kusoma tu ratiba za ACT na kuwa acha watangulie wiki nzima kila mahala na nyie kumtokea nyuma hasa kwa nyakati hizi.
ONYO: Kwa mwezi wa October msiwaruhusu ACT wawatangulie jimbo lolote, ukijumlisha na harakati na mbunge pendekezwa kutoka UKAWA kila kukicha matokeo yake hata ZZK Ubunge atapumlia mashine!
 
Huwa nakwambia acha unafiki?

Mbunge wa Nyamagana, Ilemela na Musoma mjini minus Shibuda ni wa wapi?

Tatzo la ACT ni mnategemea mtu mmoja kunadi chama! Kitu ambacho ni kigumu mno October. Make leo CCM maskioni mwa raia, kesho ACT maskioni mwa raia, kesho kutwa Mfano, CDM/UKAWA.

CDM wanauwezo wa kumtuma kijana mdogo tu mfano MAWAZO, J.HECHE, H.MDEE, SUGU, WENJE, V.NYERERE, T.LISSU, MKOSAMALI, MACHEMLI, MACHALI, SILINDE, nk watu wakaa kati.

Tofauti na ACT inayo mnadi mtu binafsi. Atatua hapa leo, kesho CDM wanarudipo na kufuta nyao zake.

Cha mhimu kwa CDM/ UKAWA ni kusoma tu ratiba za ACT na kuwa acha watangulie wiki nzima kila mahala na nyie kumtokea nyuma hasa kwa nyakati hizi.
ONYO: Kwa mwezi wa October msiwaruhusu ACT wawatangulie jimbo lolote, ukijumlisha na harakati na mbunge pendekezwa kutoka UKAWA kila kukicha matokeo yake hata ZZK Ubunge atapumlia mashine!

Tuliza pressure dawa iingie,mwaka huu na saccos yenu ya wachaga ndo mwisho kutafuna ruzuku,Kafulila alishasema laana ya ubaguzi na udini itatafuna saccos yenu na wakati ndo huu
 
Tuliza pressure dawa iingie,mwaka huu na saccos yenu ya wachaga ndo mwisho kutafuna ruzuku,Kafulila alishasema laana ya ubaguzi na udini itatafuna saccos yenu na wakati ndo huu

Huna unacho kielewa kaa utulie!
 
hapo vipi?......

huyu jamaa anamfanya mbowe alale saa 1 kamili,na amemfanya babu slaa kuamia marekani,mwaka huu saccos ya wachaga ndo mwisho kutafuna ruzuku

act ni saccos ya zitto bila zitto ccm hawatoi hela za kuindesha. Ni chama cha kilahai kilichojengwa katoka itikadi ya udini, ukabila na ukanda. Hivi hii saccos ina wachaga?
 
Back
Top Bottom