Mkutano wa John Mnyika Musoma mjini Leo!

Mkutano wa John Mnyika Musoma mjini Leo!

Siri yake ni moja tu,anautumia ubongo wake vizuri,kwa kusoma na kujifunza mambo mengi,sio mvivu kama tulivyo wengine humu jumvini,tumemaliza madegree,maphd,lakini vyote tumefungia makabatini na hatujishughulishi tena hata kusoma na kuongeza ujuzi,so ndo silka yetu watz
 
Ndio mbunge mwenye wapiga kura wengi akifuatiwa na rais wa Mbeya aka Sugu. hao wana wapiga kura wengi kuliko rais wa Zanzibar.
 
Siri yake ni moja tu,anautumia ubongo wake vizuri,kwa kusoma na kujifunza mambo mengi,sio mvivu kama tulivyo wengine humu jumvini,tumemaliza madegree,maphd,lakini vyote tumefungia makabatini na hatujishughulishi tena hata kusoma na kuongeza ujuzi,so ndo silka yetu watz
 
Picha mbali mbali ya mkutano wa kamanda John Mnyika Musoma mjini hii Leo.

attachment.php

Misukule ya Lumumba ilisema Mnyika hakupata wasikilizaji huko kumbe ni zile ngonjera zao za kila siku kuuhadaa umma.
 
Sasa Ccm wanatakiwa wajue karata waliyocheza ni magarasha maana wanaohudhuria mikutano ya ACT ni wana Ccm. Chadema hawaja poteza wapenzi wao. Tqende Chadema!!! Hakuna kulala hakuna kula hadi kieleweke
ni kweli, wanahamasishana wasivae ile mi -uniform yao kwenye mikutano hii ya ACT ili watu wasiwashitukie kwa urahisi.
 
Namkubali sana kijana huyu ni mwanasiasa wa kiwango juu sana ,ila namshauri kwenye mikutano yake ahachane na kuongea mambo ya Zzt amwange sera maana uwezo wake ki siasa ni hatari.
 
Mnyika atuletee maji kwanza ubungo, october ndio mwisho wake
 
NI dhahiri sasa vyama vya Chadema na ACT-Wazalendo vimeanza kuumana jino kwa jino kutokana na kupishana kwenye mikutano ya kisiasa inayoendelea mikoani.

Wakati vyama hivyo vikiendelea kuchuana na kujaza mamia ya wananchi kwenye mikutano yao, viongozi wake wamekuwa wakituhumiana kwa mambo mbalimbali.

Vyama hivyo vimekuwa vikipishana katika kanda tangu vilipoanza ziara za mikoani hivi karibuni. Wakati Naibu Katibu Mkuu wa Chadema-Bara, John Mnyika akiwa mkoani Mtwara, Kiongozi Mkuu wa ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe alikuwa mkoani Ruvuma na timu yake.

Baada ya Mnyika kumalizia ziara hiyo, alirejea Dar es Salaam kabla ya kuanza mikutano yake Kanda ya Ziwa, ambako ACT nao walikwenda.

Akiwa mkoani Mwanza mwishoni mwa wiki, Mnyika akihutubia mamia ya wananchi kwenye viwanja vya Furahisha, alisema Chadema haiko tayari kuwakaribisha ACT-Wazalendo kwenye Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa).

Lakini siku moja baada ya Mnyika kuondoka Mwanza, Zitto na msafara wake nao waliwasili mkoani humo.
Baada ya kuwasili, Zitto alifanya mkutano wa hadhara kwenye viwanja hivyo hivyo na kusema ACT-Wazalendo wamejipanga kurudisha uzalendo.

Baada ya mkutano huo, jana Zitto aliwasili mkoani Mara ambako alifanya mkutano mkubwa wa hadhara.

Alisema kamwe hatorudi nyuma kwa maneno ya watu, kwani safari ya mapambano imeanza Zitto alisema hivi sasa kuna kundi la watu waliojivika upinzani dhidi ya ACT-Wazalendo, ambao wamekuwa wakikesha ili waone chama hicho kinapotea katika siasa za nchi hii.

Akizungumza katika mkutano huo kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Mukendo mjini Musoma, Zitto alisema ameamua kuingia kwenye jahazi la ACT, huku akitambua namna ambavyo anapigwa kila aina ya mishale na watu wasiomtakia mema kwenye siasa.

Alisema anashangazwa na madai ya watu hao kueneza kila aina ya propaganda zenye lengo la kukiua chama cha ACT-Wazalendo, ikiwamo kukihusisha na mipango ya kuwaandalia nafasi baadhi ya makada kutoka Chama Cha Mapinduzi (CCM) ili wagombee urais katika uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika Oktoba mwaka huu, baada ya kutemwa.

"Mimi ndugu yenu nimepigwa mishale mingi kweli ndani na nje – huko nilikotoka, ikafika mahali unajitahidi kueleza kile unachojua, wenzako hawakutaki, mngekuwa ninyi mngefanyaje? "Tumeanza ziara hii baada ya kuona moto wa ACT-Wazalendo umekuwa mkali na hauwezi kuzimika, wamegeuka na kuanza kusema eti tunawaandalia akina Edward Lowassa kuja kugombea urais… jamani hilo halipo.

"Hao ambao wamekuwa wakipita kila kona kueneza propaganda za kipuuzi wajue sasa safari imeanza ya kujenga demokrasia imara na yenye matumaini mapya kwa upinzani, ACT tunahitaji kujenga taifa imara ambalo lina misingi ya maadili kwa viongozi wake," alisema Zitto.

Naye Mnyika akihutubia wakazi wa mji wa Musoma kwenye uwanja wa Shule ya Msingi Mukendo juzi, aliwataka wapenda mabadiliko kumpuuza Zitto kwa kile alichokidai kuwa ni msaliti na hana uzalendo.

Mnyika alisema Zitto ndiye aliyekuwa akiratibu majimbo ambayo CCM ilipita bila ya kupingwa kwa kula njama za kuwaondoa wagombea mwaka 2010.

Alisema miongoni mwa majimbo hayo ni pamoja na Mlale linaloongozwa na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, Bumbuli linaloongozwa na Naibu Waziri wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia, Januari Makamba na Musoma Vijijini linaloongozwa na Nimrod Mkono.

Mnyika alisema Zitto alifanya usaliti wa kuwaondoa wagombea ili wagombea wa CCM wapiti bila kupingwa.Kutokana na hali hiyo, aliwataka Watanzania waendelee kuiamini Chadema na Ukawa ili kupata mabadiliko ya kweli.

mtz13.jpg


Chanzo: Mtanzania
 
Upande wa Act kuna watoto wadogo kuja kushangaa

swissme
 
Vita vya panzi furaha ya kunguru. Naomba viongozi wa ukawa mtumie busara msitumie hasira wala kisasi. Mkae pamoja na zitto aongeze nguvu la sivyo wananchi hawatawaelewa kwani ukawa mlifanikiwa kupata watu wengi lakini ikiendelea hivi wanaweza kubadili maamuzi. Ni ushauri tu natoa kwani naamini viongozi wa ukawa wanasoma habari za jf
 
Back
Top Bottom