Mkutano wa CHADEMA Njombe na Matukio yake

Mkutano wa CHADEMA Njombe na Matukio yake

Dr. Slaa anazungumzia sakata la Lema Arusha na msg iliyotumwa na mkuu wa mkoa wa arusha kwa Lema
 
Sema unaona aibu watoto wachache wa mtaani ndo wapo hapo.Eti simu yangu haina uwezo

kama wewe ulivyookotwa kitaa na kupewa laptop na Nepi,kila siku ukachukue 7000 yako lumumba??waza kwa ubongo sio makalio Wingu
 
Last edited by a moderator:
Pia sasa wananchi wanatoa mchango wa hiari kutoka mioyoni mwao
 
Sema unaona aibu watoto wachache wa mtaani ndo wapo hapo.Eti simu yangu haina uwezo

Kama wajinga na wapuuzi wa level ya juu sana kama Kibajaji leo wamekiri kwamba Chadema si adui wao ila watumishi wa serikali ya CCM ndiyo adui wenu sasa mjinga mdogo wewe unawezaje kuwaza kizembe hivi? Stuka maana CCM inaishia hivyo .Haya zikija picha utasemaje ?
 
Slaa anazungumzia jinsi wananchi wa liwale walivyoonewa hadi kuamua kuchukua hatua mkononi.
 
Chadema is every thing!Kila sehemu ni CHADEMA tu!Polen CCM,bora hata wangeendelea kubaki bungeni!nawaone sana huruma hawa magamba.
 
Sema unaona aibu watoto wachache wa mtaani ndo wapo hapo.Eti simu yangu haina uwezo

sasa watoto wa mtaani hawafai kusikiliza hotuba za viongozi wao? heri hao watoto wa mtaani wanaojua maana ya demokrasia kuliko mtu mzima anaefuata bongo fleva kwenye mikutano yenu. tena hawa wanajitambua kulio wewe!
 
Dr. Slaa anazungumzia sakata la Lema Arusha na msg iliyotumwa na mkuu wa mkoa wa arusha kwa Lema

Mkuu hebu funguka kidogo hapo kwa Lema anasema ilikuwa je? SMS ya Rc ilikuwa inasema je?.
 
Mkuu hebu funguka kidogo hapo kwa Lema anasema ilikuwa je? SMS ya Rc ilikuwa inasema je?.

Magesa amesema kuwa atamuonyesha kazi Lema ikiwepo kumbambikiza kesi. Amesema ameruka kihunzi cha kwanza aruke na hiki
 
Jamani M4C msisahau kupitia pale Mtera kwa kibajaji mkachafue hali ya hewa.
 
Halitasalia hata jiwe,Chadema na watu furaha ya haki,faida ya haki furaha ya vizazi!Mungu awapiganie makamanda wetu.

A lie has speed,but truth has endurance
 
Bungeni kuna habari kuwa wakuu ndani ya CCM na Bunge wanamlaumu Ndugai kwa kukurupuka kuwafungia wabunge wa Chadema siku tano kwa jazba zake bila hata kupewa maelekezo kama ilivyo kawaida yao.
Habari zinasema kuwafungia kumesababisha damage kubwa sana kuliko kama wangekuwa Bungeni, na majeraha wanayoyapata matibabu yake ni gharama kubwa sana. Na kwamba hata propaganda ya ugaidi imefunikwa na maamuzi ya Ndugai.
 
Back
Top Bottom