Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Kuna mazee yamevimba matumbo ****** makubwa yaani mpaka wanatia kinyaa, wanaume wana mawowo yaani harufu ya rushwa na ufisadi kwenda mbele!
hiyo ndo ccm,wananchi wanakonda, viongozi wananenepa, sikipendi chama hiki kama najisi.
 
Naibu katibu mkuu anasoma ratiba na utaratibu utakavyokuwa
 
pharaoh tupo pamoja,tumechoka kuongozwa na watu wasio na uwezo wa kiungozi,tunahtaji watu shupavu kama lowasa!prime wake awe magufuli serikal itakuwa imesimama sana,nenda lowasa
 
Kama ilivyotarajiwa, Mh. Shibuda amepata fursa ya kuhudhuria mkutano mkuu wa CCM, mjini Dodoma. Shibuda ni miongoni mwa waalikwa kutoka vyama pinzani lakini kwa gia ya kupendekezwa kuwa mwakilishi kutoka APRM.
 
sio ajabu tena!hata akipewa uenyekiti kwa bahati mbaya sitashangaa
 
Channel Ten, saa moja na nusu usiku. Ni mahojiano niliyofanyiwa na Hoyce Temu, juma la jana. Itahusu zaidi masuala ya Uhuru wa Vyombo Vya Habari na nafasi ya Mitandao ya Kijamii kwenye kukuza demokrasia na changamoto zake. Usikose!

Maggid Mjengwa,
Iringa.

Umesomeka na tutafuatilia kipindi hicho kwa sisi wadau wa blog yako.
 
pharaoh tupo pamoja,tumechoka kuongozwa na watu wasio na uwezo wa kiungozi,tunahtaji watu shupavu kama lowasa!prime wake awe magufuli serikal itakuwa imesimama sana,nenda lowasa
Njaa zitasababisha mmpe sifa za utukufu shetani.
 
1.Vijana wa UVCCM walitwangana kwenye uchaguzi wao na kulialia rushwa imekithiri ndani ya chama.Nawlinganisha vijana hawa kama sauti ya upweke inayolia nyikani, hakuna wakuwaonyesha njia.
2.Wakafuatia wamama wa UWT kwenye uchaguzi wao,,mgombea anaulizwa swali zuri tu,,lakini linaibua utata mkubwa na kuzua mgawanyiko mkubwa,,tuhuma za rushwa ndio usiseme.
3.Akafuatia SUMAYE baada ya kugaragazwa HANANG akatuambia atatoa uamuzi kwa waandishi wa habari,,alivyofika kwa waandishi wa habari akaanza kutafuna maneno mara ooh rushwa imekithiri bila kuwataja hawo waliozidisha rushwa ni akina nani ndani ya chama,,kwani rushwa ndani ya CCM ni kitu kigeni tanzania.ANAENDELEZA KULALAMIKA BILA KUCHUKUA HATUA.
4.Mwenyekiti wa chama chao JK alipofungua ambaye ndiye alistahili kuuvaa uamiri jeshi mkuu ndani ya chama naye akasikika analia na kukithiri kwa RUSHWA NDANI YA CHAMA,,bila kutueleza mikakati aliyonayo kuitokomeza akaishia kusema namuachia MUNGU,JE HATA KWENDA CHOONI TUMUACHIE MUNGU JAMANI??MBONA TWAMTWISHA MWENYEZI MUNGU MZIGO ASIOSTAHILI??
5.HILI LA MWISHO NDIO BALAA.Juzi kibaraka mdogo wa UVCCM kutoka morogoro akaachiwa kutoa tamko juu ya wanaotaka kumvua DHAIFU cheo cha UENYEKITI wa chama na akawataja wakina SHIGELA,BASHE NA BENO MALISA kuwa ndio wanasambaza hivyo vipeperushi vya kuchafua hali ya hewa ndani ya chama,,Jana BASHE naye akaita waandishi wa habari na kusema MEMBE ni mtu hatari sana na inabidi chama kimuogope kama ukoma na akamtuhumu MEMBE kumtuma NYALANDU kwenda kuvuruga uchaguzi wa UVCCM uliokuwa unafanyika kwenye chuo cha mipango dodoma.
HITIMISHO;;;CCM ilipofikia sasa ni kwamba vita vya makundi ndani ya chama sasa vimeamua kujitokeza hadharani na kuanza mashambulizi rasmi,,anayejisikia kuwaita waandishi wa habari na kutoa dukuduku lake anafanya hivyo,,hakuna tena kuongelea masuala yao ndani ya vikao vya chama kwa sababu hakuna AMIRI JESHI MKUU tena ndani ya chama.HIZI NDIZO DALILI ZA CHAMA KUJIFIA TARATIBU.
TUTAFAKARI!!!!!
 
Jamani wakati wa kuwatambulisha wageni rasmi wawaliohuduria mkutano wao dodoma amemtambulisha mjumbe wa Chadema na kusema amekuja kujifunza democrasia, je democrasia ni kumpigia mwenyekiti kura ya NDIO au HAPANA na kuita wanaowapinga wahuni.
 
Back
Top Bottom