Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Nakuunga mkono Mkuu.

Pia mi nafikiri CCM Kama yai bora lipasuke ili mafisadi wasambaratike
 
Rais amekuwa aki complain kuwa anawasikia watu wenye microphone wakiongea, na pia nasikia kelele.Najiuliza inakuweje awasikie wote wakati wengine hawawasikii?Au ndio watu wa kutega wametega ili awasikie wengine wakimteta halafu hakuwa kapea briefing?Mbaya zaidi kwa nini apayuke kwenye media?
 
Anasema ccm imeweka jiwe la msingi ujenzi wa ukumbi wa mikutano ambao utakuwa mkubwa na mzuri na uko karibu na mji
 
JK~ CCM wamepata kiwanja maeneo ya Makulu na ameweka msingi wa ujenzi wa ukumbi wa mkutano pia watajenga hotel yenye hadhi ya nyota tano.
 
Spika zimezima upande mmoja, Kikwete anauliza imekuwaje tena. Anasema wangoje waunganishe mic mbili...
 
leo ni drama, wengine wanapiga kelele hawamsikii.tayari kelele za bara zimeanza.Sisi ndio wanarudi wanapostahili.Kwenye geneg la wahuni
 
Rugeee katanywa anahusika na mitambo. Kuna nini tenaaaa hapo
 
Kikwete anawamaind mafund mitambo, kisha anasema ngoja tuendelee hivihivi...
 
Kama ilivyotarajiwa, Mh. Shibuda amepata fursa ya kuhudhuria mkutano mkuu wa CCM, mjini Dodoma. Shibuda ni miongoni mwa waalikwa kutoka vyama pinzani lakini kwa gia ya kupendekezwa kuwa mwakilishi kutoka APRM.

Siasa sio uadui mbona hujamtaja Victor Kimesera kwa mtaji huu demokrasia ni ndoto
 
Mkutano wa leo JK anaonekana kama kapanic sana, mambo anayoongea inaonekana kabisa anataka kufa na mtu.
 
Kikwete anasema viongozi wafanye kazi ya ziada kunusuru uhai wa chama...
 
Tumsubiri kwenye salamu kama ateendelea kuomba support gamban ya kugombea URAHISI ama atakuwa amejifunza?
 
Baada ya rais kupewa fursa ya kuwahutubia wajumbe. Alivyoanza kuongea,ulisikika mwangwi kwa yale anayoyaongea. Kuna microfone ilikuwa mbele yake akamuru itolewa.alitaka ajue nani kaiweka. Badae nyuma yake kasema kuna linalounguruma.kaamuru nacho kizimwe. Sioni bashasha nyingi kwa wajumbe wa mkutano huu. Kuna sehemu nyingine ndani ya ukumbi watu wanalalama eti hawamsikii. Rais anauliza kama hawamsikii je tangu mkutano umeanza walikuwa hawasikii? Mafundi mitambo hawaku-test?Ngoja tusikie anayoyoendelea. Chanzo ni TBC Live
 
Back
Top Bottom