Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.? WHAT>?

JK 99.99999999999999999%
 
matokeo ya mwenyekiti.
kura 2397 haribika hakuna, halali 2397.
matokeo hapana 2
ndiyo 2395.
jakaya mrisho 99.92%. mia
 
Kwa iyo wale waliosambaza vipeperushi vya kumpinga JK ni watu wawili tu??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kwa hiyo aliyeingia gharama ya yale mabango ya kumkataa m/kiti atajibeba!
 
Inashangaza sana wale jamaa waliokuwa wanajigamba kupiga kura ya waruhani sijui wamepotelea wapi!!!
 
Hao wawili waliomkataa walipaswa kuwa considered. To me it means so much.
 
Inashangaza sana wale jamaa waliokuwa wanajigamba kupiga kura ya waruhani sijui wamepotelea wapi!!!

Walikua wanaota ndoto za mchana.
Ccm ni sawa na mbwa anayekula kinyesi chake.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kura za hapana ni mbili nazo ni za ....... Na ........... Hahaha magamba bana.. Changa hili
 
99.92% watu wawili wapinga. Can't believe this.

Hizi kura Mbili zitamuumiza sana JK Maana pamoja na kutengenezewa Mazingira ya kushinda kwa 100% lakini bado kuna watu wamemkataa. What if ungetumika utaratibu huru?
 
JK anacheza kwa kufanikiwa kuongezewa muda ili aweze kumalizia ngwe yake, wakati mwingine namuonea huruma kwani Changamoto alizonazo ni nyingi mno.
 
Hapo sasa, ina maana kura ya Bashe na Lowasa tu ndiyo zimesema hapana???? Yaani nimeamini CCM ni full unafiki.

Mkuu, ndo maana hata EL pamoja na kusifiwa na kuwa na mtandao kule NEC alikimbia kundi la kifo na kwenda huko kwao! Unafiki soo mkuu!
 
Hongera sana Dr. Jakaya Mrisho Kikwete,Mwenyekiti wa chama imara CCM,Tunaimani na Wewe.
 
Back
Top Bottom