Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Edo bado ana kete zingine au ndo wamekula na king?
 
Ningekua JK ningeacha wapige kura za maruhani nione nakubalika au sikubaliki!. period

Kuwaongoza watu wasiokukubali sio nzuri! Leo CCM mmeua demokrasia!

Anne Makinda lazima alipe fadhila.
mkuu matokeo niaje?
 
Hali ni mbaya Kizota!??saa moja na dk 3 sasa
 
Vyama vingine navyo viige
basi kuchaguana huku hata kama ni hovyohovyo kama huku kwa CCM ambako
kumejaa uuzaji na ununuaji wa kura, kura za ndio na hapana, kuchguana
kifamilia,..., lakini angalau tunaona "wanachaguana". Akina Mzee John
Momose Cheyo, Augustine Lyatonga, Peter Kuga Mziray,..., wao ni
wenyeviti wa kudumu! John Tendwa hataki kuwafuta.
Hawa pia wanachaguliwa, ingawa hawana uwezo wa kuilazimisha TBC1 iwaonyeshe laivu kama CCM. inawezekana nao wana mizengwe yao ambayo CCM wanaita 'utamaduni', lakini chaguzi zinafanyika, ndio maana wanatambuliwa na msajili.
 
Kama nilivyoeleza katika thread yangu niliyoitoa wiki mbili zilizopita ni kuwa kuna Mpambano mkali kati ya Mh Bernard Membe (anaewakilisha Kundi la Wapinga ufisadi) na Mh Edward Lowasa(aliye katika kundi la Mafisadi) katika kuwania kuteuliwa kupeperusha bendera ya Chama chetu mwaka 2015. Matokeo ambayo yamejiri hivi karibuni, kwangu mimi naona hadi sasa Scoreboard inaonyesha Lowasa anaongoza 2-1 na sasa ni Half time.

Lowasa ndie aliyetangulia kupata bao baada ya kumsambaratisha vibaya Membe katika chaguzi za NEC wilaya mbalimbali Tanzania. Katika chaguzi hizo, Lowasa alimtimulia vumbi vilivyo bwana Membe kwa kambi yake kushinda kwa ushindi wa kishindo.

Wakati Membe akishangaashangaa, Lowasa alipiga bao la pili fastafasta baada ya Kundi lake lenye nguvu kubwa ya kifedha kutwaa Jumuia zote za chama ie Wazazi, Vijana na Wanawake na kumwacha Membe akin'gaa macho!

Membe, baada ya vipigo hivyo viwili vitakatifu nae alijufutafuta vumbi na kujipatia bao moja ambapo Mwanachama mzoefu na Mwadilifu na anayeuchukia kwa dhati Ufisadi Mh P. Mangula kuchaguliwa kua Makamu Mwenyekiti wa CCM Tz Bara na wajumbe wa NEC. Kwa hakika kitendo cha kuchaguliwa Mangula ni pigo kubwa kwa kundi la Lowasa kwani Mangula ni mtu anayeichukia rushwa kwa dhati na DAIMA haoni aibu kuweka bayana msimamo wake huo. Mwaka 2005 akiwa Katibu Mkuu wa CCM hakusita kusema katika kamati ya maadili ya chama kua JK na kundi lake la akina Rostam hawafai Urais kutokana na matumizi yasio halali ya pesa ! Kutokana na kitendo hicho ccm ilimpotezea kabisa. Alijaribu kugombea Uenyekiti wa CCM Mkoa wa Iringa na kugoma kabisa kutoa rushwa na matokeo yake akashindwa na mhuni Sanga aka Jah People. Akagombea NEC na kuhutubia sera za CCM wakati wenzake wakigawa rushwa nako akaishia kukosa! Hivyo, kuchaguliwa kwa Mangula ni pigo kubwa kwa kundi la Lowasa.

Hapa Dodoma kwa sasa, mpambano huu utaendelea kwa nafasi ya Mwenyekiti. Lowasa na kundi lake wanaonekana hawataki J. Kikwete aendelee kua Mwenyekiti kwani wanaona nae ni mmoja kati ya walioshiriki kuharibu nyota ya Lowasa!. Hotuba aliyoitoa Lowasa mwezi Novemba 2011 NEC-Dodoma ambapo alimwaga mboga na ugali kwa pamoja na kumpelekea mwenyekiti mashambulizi makali ambayo Mwenyekiti alishindwa kabisa kuyajibu yanaonyeshafika kambi hiyo isivyo na imani na Mwenyekiti. Aidha,Kitendo cha Bashe, Freddy na Malisa kutapanya mabango mji mzima wa Dodoma kumkataa JK kuendelea kua Mwenyekiti inaonyesha azma hii ya kumkataa Mwenyekiti ambaye upande wa Lowasa unajua fika yuko upande wa Membe. Hivyo JK akichaguliwa tena kuwa mwenyekiti Lowasa atakua kapigwa bao la pili.

Na jambo kubwa na la mwisho linalosubiriwa kwa hamu KUBWA ni kuona kama Membe atafanikiwa kuwemo katika TOP TEN YA NEC. Kundi la Lowasa limetumia "yale mambo yetu" kuwashawishi wajumbe wa NEC kumsabaratisha Membe. Kundi hilo la Lowasa linaamini hiyo ni kazi nyepesi kama kumsukuma mlevi kwani watakaofanya uchaguzi huo wa NEC ni wajumbe wa NEC ambao 90% ndio waliochaguliwa majuzi na wako kundi la Lowasa. Bashe alitamka wazi kwenye press conference kwamba wanafanya kila njia Membe asipite. Katika kuhakikisha wanafanikiwa wameishatayarisha majina KUMI ya watu ambao wanafaa kuingia kumi bora ambapo jina la Membe halimo na wamekua wakiipitisha orodha hiyo kwa wajumbe mbalimbali wa NEC ili Membe atoswe.

Iwapo watafanikiwa hilo, basi huo ndo utakua MWISHO wa hekaheka za Membe kuelekea Ikulu kama vile Sumaye nae alivyoangukia pua na kuishia kulalama tu! Hoja hapa ni kwamba, kwakua chama makini Chadema kinaendelea kuitimulia vumbi CCM kila kukicha hivyo kumpitisha mtu ambaye hata kwenye NEC ya chama chake tu hakubaliki, Watanzania watamkubalije?Kwa upande mwingine, iwapo Membe atashinda litakua ni pigo KUBWA kwa kundi la Lowasa kwa hoja kwamba 90% ya NEC ni wafuasi wa Lowasa, sasa wamewezaje kumchagua Membe?

Yangu macho, hii imekaaje wadau?

........Kwa kweli Mwl Nyerere atakumbukwa daima milele na milele...... ingelikuwa enzi zake na hawa jamaa wanaonyesha jeuri ya fedha.... wote wangepigwa chini..... mi naona bora mgombea wa urais CCM...atoke ZANZIBAR.... nasikia kuna mipango inafanywa ya kubadilisha katiba ya CCM mgombea awe na umri wa miaka 40 na usiozidi miaka 63... hii ni katika kuwaacha solemba wanaoonyesha uchu wa Urais kwa sasa!
 
hahahahaaa....!!!. nape nauye anawaonyesha wanaccm wenzake jinsi anavyo mudu kuppiga gita la besi. mia
 
hivi nape ni mpiga gita wa vijana jazzy?.
Naona wajumbe ndo wanaanza kuingia tayari kumsubili mwenyekiti aingie ukumbini. wakati wajumbe wanaingia wamemruhusu siza mama wa segere aendelee kuwaburudisha. Mshereheshaji anasema walio sema haiwezekani sasa imewezekana aibu kwao. mia
 
Segere la nguvu huku kukiwa na vijembe ! Nadhani mwenyekiti kanusuru nafasi yake hahahahahah
 
Mwenyekiti ameshinda. Na lazima ilikua ashinde. Kura anahesabu mwenyewe na idadi anatangaza mwenyewe!

Usisahau hakuna msimamizi wa pembeni!

Kashinda kwa kishindo!!
 
mkuu matokeo niaje?

Mkuu uchaguzi wa ndiyo na hapana halafu msimamizi ni wewe unaweza kushindwa? Lazima ushinde kwa margin kubwa ku restore FAITH kwa unaowaongoza na pia kuwashtua wapinzani!

Ni sawa na ile ya Mbowe. Zote magumashi tu.

Magumashi matupu!
 
katika harakati za kutafuta viongozi wa ccm huko kizota nimesikia watu kadhaa wakitajwatajwa na baadae kujionea wajumbe wa NEC wanaosemekana kupeta.
Kilichonishangaza ni kimoja tu,jina la PINDA halijatokeza katika harakati hizi.

Je pinda ni dhaifu namna hii ndani ya ccm?
 
Nafarijika sana jinsi members humu tunavyofuatilia mkutano mkuu wa CCM!,

Mfano saa hizi tuko hawa, na hapo hatujawahesabu wale waliokuwa wakifuatilia live kwenye TV!, wale waliokuwa wakitusingizia eti wana jf walio wengi ni washabiki wa chama fulani, sio kweli, huu ni uthibitisho wa sisi wana jf wengi tuu tunaifuatilia sana CCM!. I'm I wrong?.

There are currently 379 users browsing this thread. (90 members and 289 guests)

 
Kwani Pinda yupo?.

Mie nilidhani kashajiuzulu au kasafiri!

Haijawahi kutokea waziri mkuu dhaifu kuliko Kawawa, huyu namba mbili kwa udhaifu

Jamaa sio popular kabisaa ndani ya CCM
 
Alishasema anastaafu siasa so yanini kuhangaika na vitu visivyomhusu? Yeye katika uaminifu wake Mungu kamsaidia kupata pension mpaka anaaga dunia anataka nini mtoto wa mkulima? Hana uroho wa madaraka wala hajali watanzania wanavyoteseka yy kapata chake hataki shida na mtu....
 
wasimamizi wa uchaguzi walikua kificho, muhagama na makinda. mia
 
Nafarijika sana jinsi members humu tunavyofuatilia mkutano mkuu wa CCM!,

Mfano saa hizi tuko hawa, na hapo hatujawahesabu wale waliokuwa wakifuatilia live kwenye TV!, wale waliokuwa wakitusingizia eti wana jf walio wengi ni washabiki wa chama fulani, sio kweli, huu ni uthibitisho wa sisi wana jf wengi tuu tunaifuatilia sana CCM!. I'm I wrong?.

There are currently 379 users browsing this thread. (90 members and 289 guests)


mimi nafuatilia kusikiliza kama mkongo'oto umeanza au la.sina mapenzi na ccm!
 
Back
Top Bottom