Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mkutano wa CCM Kizota, Novemba 11-13, 2012

Mheshimiwa Edward Ngoyai Lowassa (B.A. Theatre Arts) ni wamasiasa anayezungumzwa kuliko mwanasiasa yeyote hapa nchi kwa sasa. Anaaminika ana ushawishi na mvuto wa hali ya juu. Ukwasi wake, uwezo wake wa kujenga mtandao imara wa kisiasa na jinsi alivyojipanga katika chaguzi zilizopita vimemfanya aaminike kwamba anajiandaa kuwania kuteuliwa kumrithi JK katika ukaazi wa pale magogoni.

Hata hivyo katika hali ya kushangaza na ikimanika ni simba asiyeshindika, aliamua kugwaya kugombea ujumbe wa NEC kwenye kundi la kifo na kukimbilia kwenye familiar territory na kuwania uwakilishi huo kupitia wilaya yake ya Monduli. Amefanya hivyo baada ya kuwa ameshinda kwa kishindo mwaka 2007 alipowania kupitia kundi la kifo, wakati huo akiwa Waziri Mkuu wa nchi. Kitendo cha kiongozi huyu wa kitaifa na anyedaiwa kuwa na mvuto na ushawishi wa kipekee wa kisiasa kukimbia dimba hili lenye ushindani mkali ambalo lingemsaidia kujipima kukubalika kwake kwa wapiga kura wa nchi nzima pale Kizota nakifananisha na bondia anayeingia kwenye pambano lakini hataki kupigwa ngumi za uso. Hakika alifanya hivyo ili kujihakikishia uwakilishi na kujawa nahofu ya kukataliwa kutokana na kutojua vizuri msimamo wa watanzania kuhusu vile wanavyomchukulia.

Huu ni udhaifu unaotia mashaka uwezo wake wa kuthubutu!
 
nalipoti live so siwezi kuchambua sababu hakuna hoja iliyo letwa kuchambuliwa labda uchambue ninayo yaandika hapa. wewe hujui kureport live nini mkuu!?. mia

achana nae huyo anataka kuanza malumbano sasa sijui nani ataripoti.wengine hawako karibu na tv
 
Nasikia wanamwomba Mungu, Mungu huyu huyu au Ni Lucifer wa freemasoon

Unajua kuwa kanisa katoliki + freemasons + waislamu wanaamini kuwa LUCIFER ndiye true son of GOD? angalia alama wanazotumia kama makanisani P na X, alama ya mwezi, kwa waislamu, Bikari kwa freemasons, zote hizo ni alama za jupiter ambaye ndiye LUCIFER mwenyewe.
 
nalipoti live so siwezi kuchambua sababu hakuna hoja iliyo letwa kuchambuliwa labda uchambue ninayo yaandika hapa. wewe hujui kureport live nini mkuu!?. mia

Mkuu kanzi nzuri, ila nani anakulipa, au umejitolea kuripoti live kutano la wezi.mia
 
Hii aibu kwa kweli; nimeangalia hapa ninaamini kweli watu wana hofu ya Rais Kikwete kukataliwa. Ni mfumo mbaya na utazua manung'uniko zaidi.

Aibu ya nini? aibu ni kuwa pembeni ulifanyalo hulijui ukakaa kuwasema wenzako hawajui. Ndio wale wale.

Mtasema mengi sana.
 
Kikwete na meza kuu wakiwa upande wa wajumbe wa Mkutano Mkuu, wakati uchaguzi Mkuu kumpata Mwenyekiti mpya wa CCM Taifa ambapo yeye ni mgombea pekee
 

Attachments

  • DSC_2413.jpg
    DSC_2413.jpg
    33.7 KB · Views: 68
Yaani anajipigia kura yeye mwenyewe? mmh zile enzi za mgombea mmoja akipambanishwa na kivuli.
 
Unajua kuwa kanisa katoliki + freemasons + waislamu wanaamini kuwa LUCIFER ndiye true son of GOD? angalia alama wanazotumia kama makanisani P na X, alama ya mwezi, kwa waislamu, Bikari kwa freemasons, zote hizo ni alama za jupiter ambaye ndiye LUCIFER mwenyewe.

akili yako inapaswa kufanyiwa post moterm
 
jenistha Muhagama ndo anaongoza na kusimamia kura za mwenyekiti kwenye chumba cha kuhesabia halafu wanarudisha mabox kwa ajiri ya kuchagua makamu mwenyekiti bara na zanzibar. mtindo ni ule ule kupiga kura kimkoa. mia
 
What is the worst case scenario hapa.tuseme kura hazikutosha kwa mwenyekiti?
 
Mkuu kanzi nzuri, ila nani anakulipa, au umejitolea kuripoti live kutano la wezi.mia

Mkuu ninajilipa mwenyewe. Huu mkutano ni wa ccm sio wa wezi. Mkuu kumbuka ni haki ya kila mwanachama wa chama chochote cha siasa kupata habari kutoka jf bila kujari ni nzuri au mbaya so jitahidi kuwa mvumilivu kidogo. hutaki unaacha. mia
 
Kama wenyewe kwa wenyewe wanapanga mipango ya kuchachua kura zao. Itakuwa sawa na mbingu na jehanamu kufikiria kwamba ipo siku Serikali ya CCM itaendesha uchaguzi mkuu kwa UHURU NA HAKI.

CCM ni chama ambacho hakina hata msingi wa mmoja wa demokrasia tukitoa kwa nguvu madarakani.

Si huyo Makinda angeuliza tu WANAOKUBALI waseme NDIYO ...... Halafu ahitimishe nadhani waliosema NDIYOO wameshinda.
 
jenistha Muhagama ndo anaongoza na kusimamia kura za mwenyekiti kwenye chumba cha kuhesabia halafu wanarudisha mabox kwa ajiri ya kuchagua makamu mwenyekiti bara na zanzibar. mtindo ni ule ule kupiga kura kimkoa. mia
Riz hayupo mkuu?
 
Back
Top Bottom