Mkopo nimepewa 25000 (Elfu ishirini na Tano)

Mkopo nimepewa 25000 (Elfu ishirini na Tano)

kaka wewe nenda shule kama mdau lweye hapo juu alivyosema bana matumizi nenda kasome hayo mambo mengine achana nayo kuna watu wamekosa mkopo kabisa wanasugua kitaa huku
 
Wakuu, mimi nilichaguliwa chuo cha MUCE lakini cha kushangaza nimepewa 25,000/= na sisi ni maskini wa kutupwa, nifanyeje,
(Usinitus Tafadhari)

Hebu nieleweshe..wanaposema umepewa hiyo 25,000 ndo inamaanisha nini?
 
Kuna watu wengine wana akili fupi kama wewe mtoa post, sasa hapo unatuambia ili iwaje? tukusaidie nini? huu ni umaskini wa akili.
Kama ulidhani watu humu watakuunga mkono, ndio kwanza anayeonekana mjinga ni wewe
 
Acheni wehu nyinyi mnashindwa mshauri mpka muanze kumuambia maneno ya kipuuzi namna hii hivi watz tumekuwaje na ni nan aliyeturoga mtu ashasema hana uwezo wa kulipa hicho kiasi kilichobaki mnaanza muongezea maumivu kwa maneno ya hovyo tubadilike

asante mkuu.no coment nitarudi
 
jembe tupo pamoja ika plz uaikate tamaa kuna MTU kapewa fee buku4 tuu. uskate kaza jembe nakuombra kwa Mungu mm nami nilitoka mazingira magumu sana mwaka huu ila nimejiangalia mwenendo wangu nimejiwekabsawa kwa Mungu nimetubu dhambi zangu atleast na amani moyoni japo me sio kamilifu. muombe Mungu na hakika yatakutupa amino nakwambia.
nipo rucu kaka Karibu.
 
jembe tupo pamoja ika plz uaikate tamaa kuna MTU kapewa fee buku4 tuu. uskate kaza jembe nakuombra kwa Mungu mm nami nilitoka mazingira magumu sana mwaka huu ila nimejiangalia mwenendo wangu nimejiwekabsawa kwa Mungu nimetubu dhambi zangu atleast na amani moyoni japo me sio kamilifu. muombe Mungu na hakika yatakutupa amino nakwambia.
nipo rucu kaka Karibu.

Mkuu hiyo ni kweli ama unachangamsha kijiwe?
 
Wakati wewe unalia viatu vyako havikutoshi kuna wenzako wanalia hawana hata ndala.

Ukishindwa kushukuru kwa kidogo ulichopewa hata upewe kikubwa vipi utakiona ni kikubwa
 
jembe tupo pamoja ika plz uaikate tamaa kuna MTU kapewa fee buku4 tuu. uskate kaza jembe nakuombra kwa Mungu mm nami nilitoka mazingira magumu sana mwaka huu ila nimejiangalia mwenendo wangu nimejiwekabsawa kwa Mungu nimetubu dhambi zangu atleast na amani moyoni japo me sio kamilifu. muombe Mungu na hakika yatakutupa amino nakwambia.
nipo rucu kaka Karibu.

Ushauri wa maana sana mkuu
 
Dunia uwanja wa fujo....lets be serious simetimes....pole kijana
 
Mkuu hiyo ni kweli ama unachangamsha kijiwe?

Me cnaga utani na siriaz ishu et kwanza ni MTU was sala mm namonea huruma jamaa. Me Jana nlikua cafe ndo mama mmoja akanambia kuna mtu kapewa fee buku4. Mm nlishtuka coz nlipewa laki2 na75 ndo akanipabhiyo habari
 
Nenda kasome kaka usikate tamaa. Meals and accommodation utapewa sawa na mwenye asilimia 100. Then bana matumizi yako utasoma tu hadi unamaliza. Usikate tamaa
 
Back
Top Bottom