Mkopo nimepewa 25000 (Elfu ishirini na Tano)

Mkopo nimepewa 25000 (Elfu ishirini na Tano)

mi kila siku huwa nasema! jf ina watu wameharibikia ukubwani! you can't come over here unaanza kumkebehi mtu. i wish jf ingekuwa na kuoneshana real identities kama fb am telling u wengi ni wakaa vijiweni ndo maana elf 25 wanaiona kubwa sana kwa chuo! grow up nyie huko juu mliocomment ujinga
 
Cha muhimu kwenye mkopo no boom la kujikimu.
 
mi kila siku huwa nasema! jf ina watu wameharibikia ukubwani! you can't come over here unaanza kumkebehi mtu. i wish jf ingekuwa na kuoneshana real identities kama fb am telling u wengi ni wakaa vijiweni ndo maana elf 25 wanaiona kubwa sana kwa chuo! grow up nyie huko juu mliocomment ujinga

Aksante
 
Wakuu, mimi nilichaguliwa chuo cha MUCE lakini cha kushangaza nimepewa 25,000/= na sisi ni maskini wa kutupwa, nifanyeje,
(Usinitus Tafadhari)

Wenzako hawana ham sifuri....bora wewe una boom la kukuweka town na kununua smat foni!!
 
Usikimbilie kusema ww ni maskini....bodi hawajui hilo kinachoangaliwa una vigezo???


Je ni yatima

Ulisoma kayumba ?

Una ufaulu gani?

Umechagua priority?

Usikimbilie kusema ni
Maskin kumbe huna vigezo vya kupewa huo mkopo
 
Ndugu kwa muce hiyo itakusaidia cha kufanya jalibu kubajeti hela ya kujikimu ili ulipe chuo km ada
 
Hongera!!#HapaKaziTu,hebu cheki na bodi,huenda kuna makosa ya kiutendaji.Kama wapo sahihi naungana na aliyekushauri kuwa ukanunue kreti la bia,utakapolimaliza utakuwa na akili mpya.
 
Back
Top Bottom