Mkopo nimepewa 25000 (Elfu ishirini na Tano)

Mkopo nimepewa 25000 (Elfu ishirini na Tano)

hebu nichekie na huyu maana hapa nilipo mtandao unasumbua.
s1533.0020.2006 pauL.
 
Pole sana Mtanzania mwenzangu kama hii ni ya kweli basi inasikitisha beyond measures the government has failed you missarably. Ushauri uchunguze wengine wamepata nini na mjaribu kufanya maandamano ya kupinga kilichotokea. Mnaweza kufanya hivyo kwa kujaribu kupata msaada kutoka kwa wanafunzi waliopo chuoni kusaidi kupinga yaliyowajili. Wingereza wanafunzi wa vyuo vikuu waliandama kupigania haki ya wanafunzi wa college kwa sababu serikali ilitangaza kukata posho zao za kila wiki ?30 sawa na takribani elfu 90 tsh. Pole sana huu ni Ushauri Wangu tu. Wizara ya elimu na Ikulu nadhani mnapajua na jambo, simama nje kistarabu na bango la kiasi ulichopata. Lingine Watanzania tuache kuogopa mapolisi hususani kwenye mambo ya msingi kama haya Umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu. Wakipiga wanafunzi the world is watching hatutapata pesa za msaada.
 
Hongera kwa kupata mkopo japo unauona na mdogo.

Mie nakusauli ufanya yafuatayo:- Kwa kuwa huo unaouita mkopo wa 25,000/- ni sehemu ya ada tu lakini mambo mengine kama accomodation, meal allowance na special faculty allowance vyote unapata kwa ukamilifu wake, basi hakikikisha unasave kutoka kwenye hayo mafungu kisha unajilipia ada na pengine unaweza kuwasaidia ata na wadogo zako wengine. Sie tunaotoka kwenye familia masikini na tunafahamu tulipotoka ndivyo tulivyokuwa tunafanya. Mie niliweza kumsomesha mdogo wangu sekondari ya binafsi kwa kufanya hivyo. Lakini wewe ukitaka kununua simu ya touch screen, TV, Fridge na kujirusha utadisco ata kabla shule haijaanza.
Nimekupa uzoefu wangu, kazi ni kwako!

Huyu jamaa kakushauri pouwa sana. Fanya hayo.
Unaposikia mkopo alimia fulani ni just ada, mambo mengine unapata kama wenzio... Na chuoni ni kula na kulala ndio ishu saaana... Kwahiyo shukuru kwa hicho kaka.
 
Pole sana Mtanzania mwenzangu kama hii ni ya kweli basi inasikitisha beyond measures the government has failed you missarably. Ushauri uchnguzi wengine wamepata nini na mjaribu kufanya maandamano ya kupinga kilichotokea. Mnaweza kufanya hivyo kwa kujaribu kupata msaada kutoka kwa wanafunzi waliopo chuoni kusaidi kupinga yaliyowajili. Wingereza wanafunzi wa vyuo vikuu waliandama kupigania haki ya wanafunzi wa college kwa sababu serikali ilitangaza kukata posho zao za kila wiki ?30 saw a na takribani elfu 90 tsh. Pole sana huu ni Ushauri Wangu tu. Wizara ya elimu ni Ikulu nadhani mnapajua na jambo lingine Watanzania tuache kuogopa mapolisi hususani kwenye mumbo ya msingi kama haya Umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu. Wakipiga wanafunzi the world is watching they would be no aid for us.

Aksante
 
Huyu jamaa kakushauri pouwa sana. Fanya hayo.
Unaposikia mkopo alimia fulani ni just ada, mambo mengine unapata kama wenzio... Na chuoni ni kula na kulala ndio ishu saaana... Kwahiyo shukuru kwa hicho kaka.

Aksante kaka
 
Back
Top Bottom