Mkiona moja inaning'inia zaidi msiogope, ndivyo ilivyo

Mkiona moja inaning'inia zaidi msiogope, ndivyo ilivyo

MH! Nipo ofisini lakini walai unanifanya nitamani kwenda kujikagua tena! Au mimi ni mmoja wa hao 2 kati ya 10 ambao ziko symmetrical?

Halafu pia kwangu huko kupishana kunakuwaga na wakati na wakati...kuna wakati moja inaingia ndani, kuna wakati zinakuwa symmetrical na wakati zinaingia zote ndani....!!!!!

In short nahitaji kufanyiwa ukaguzi A.S.A.P. namchagua lara 1 bikra wa 40 years kwa kazi hii!!!!
 
Last edited by a moderator:
kumbe?sikuwa najua itabidi nije nichunguze in future
 
Madada hizi kitu ni apetizer balaa,ukipeleka mkono wakati unagegedwa kitu kimezama huh ni hatari.
 
MH! Nipo ofisini lakini walai unanifanya nitamani kwenda kujikagua tena! Au mimi ni mmoja wa hao 2 kati ya 10 ambao ziko symmetrical?

Halafu pia kwangu huko kupishana kunakuwaga na wakati na wakati...kuna wakati moja inaingia ndani, kuna wakati zinakuwa symmetrical na wakati zinaingia zote ndani....!!!!!

In short nahitaji kufanyiwa ukaguzi A.S.A.P. namchagua lara 1 bikra wa 40 years kwa kazi hii!!!!

Tuheshimiane mkuu kwani vijana wenzenu under 30 hamuwaoni au mnawaogopa?
 
Last edited by a moderator:
MH! Nipo ofisini lakini walai unanifanya nitamani kwenda kujikagua tena! Au mimi ni mmoja wa hao 2 kati ya 10 ambao ziko symmetrical?

Halafu pia kwangu huko kupishana kunakuwaga na wakati na wakati...kuna wakati moja inaingia ndani, kuna wakati zinakuwa symmetrical na wakati zinaingia zote ndani....!!!!!

In short nahitaji kufanyiwa ukaguzi A.S.A.P. namchagua lara 1 bikra wa 40 years kwa kazi hii!!!!

Shem nikukague mimi bwanaaa...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom