Mkiona moja inaning'inia zaidi msiogope, ndivyo ilivyo

Mkiona moja inaning'inia zaidi msiogope, ndivyo ilivyo

Ukipata majibu
Uteleze sababu za kupinda kwa nondo dume
 
....me will go inner...hata moyo wa binadamu sisi una tofauti katika pande zake mbili....moyo wa kulia uko juu kuliko wa kushoto....na una valvu tatu(tricuspid valves)...wakati wa kushoto una valvu mbili (bicuspid valves)...

....Wanaume na wanawake hawatofautiani wakati wakiwa tumboni katika embryonic stages.....ambapo mabadiliko hutokea katika embryonic membrane kulingana na ukuaji wa mimba...na hakika ndo maana hata mashavu ya K (labia)ukiyachunguza kwa makini utaona yanatofautiana kwa size.....moja laweza kuwa kubwa kuliko lingine...kama zilivyo kode(pura/pu.mbu)....

...zile pura(kode)za kiume ..ambazo ndo huitwa pu.mbu huwa hazitofautiani na mashavu ya K(labia) wakati wa mimba...lakini tofauti za kike na kiume hutokea pale ambapo mtoto (embryo)anapokua...

....mwisho....hata homoni za kike na kiume (oestrogen and testesterone, respectively)huwepo kwa wanaume na wanawake..lakini tofauti hujitokeza tu pale ambapo wanaume wana testesterone nyingi kuliko oestrogen....wakati wanawake wao wana oestrogen kwa wingi kuliko wanaume.....
 
mhhhhh Zinduna una mambo!!!!
ila wacha na mie nifanye utafiti................. Mentor umesikia?
 
Last edited by a moderator:



Nadhani hali hii inawatisha baadhi ya wanawake. Lakini tafiti nyingi zimebainisha kwamba, hili ni jambo linaloeleweka kitaalamu. Ni kwamba, wanaume wote wana kitu kinachoitwa korodani. Kazi ya korodani ni kusaidia kuzalisha mbegu za kiume ili kuwezesha kupata watoto pale zitakapounganishwa na mbegu za mwanamke kupitia tendo la ndoa.

Lakini ukweli ambao wengi wetu hatuujui ni kwamba hizi korodani kwa kawaida hazilingani. Korodani ya upande wa kulia kwa kawaida iko juu kidogo ukilinganisha na ile ya upande wa kushoto. Hii ina maana kwamba, korodani ya kushoto huonekana kama kubwa au inayoning’inia kwenda chini zaidi.


Hivi ndivyo ilivyo wala siyo kasoro (abnormal) kama baadhi yetu tunavyodhani. Ukweli ni kwamba, hilo ni jambo linaloeleweka kitalamu kwamba, wanaume wanane kati ya kumi tunaokutana nao wako hivyo.

Alafu Zinduna labda kwakuongezea ni kwamba, korodani zina uhai, na huwa zinapimwa kwa kuwekwa kwenye kisosi. Ukiziweka kwenye kisosi zinacheza cheza kwa kupishana moja inapanda na nyingine inashuka....this is very true na mbinu hii inatumiwa jeshini ili kuepuka kupata wanajeshi -------.
 
Last edited by a moderator:



Nadhani hali hii inawatisha baadhi ya wanawake. Lakini tafiti nyingi zimebainisha kwamba, hili ni jambo linaloeleweka kitaalamu. Ni kwamba, wanaume wote wana kitu kinachoitwa korodani. Kazi ya korodani ni kusaidia kuzalisha mbegu za kiume ili kuwezesha kupata watoto pale zitakapounganishwa na mbegu za mwanamke kupitia tendo la ndoa.

Lakini ukweli ambao wengi wetu hatuujui ni kwamba hizi korodani kwa kawaida hazilingani. Korodani ya upande wa kulia kwa kawaida iko juu kidogo ukilinganisha na ile ya upande wa kushoto. Hii ina maana kwamba, korodani ya kushoto huonekana kama kubwa au inayoning'inia kwenda chini zaidi.


Hivi ndivyo ilivyo wala siyo kasoro (abnormal) kama baadhi yetu tunavyodhani. Ukweli ni kwamba, hilo ni jambo linaloeleweka kitalamu kwamba, wanaume wanane kati ya kumi tunaokutana nao wako hivyo.

Hapo kwenye red ndo nilipokukubali: Inaonekana ulikuwa na sample size ya kutosha sana kwa sababu kudili na wanaume kumi nakubaini nane wako hivyo sio mchezo. Vipaji viko vingi duniani
 
kwa anojua anifafanulie hili kwamba kuna zingine zimesinyaa km ziliwekwa kwa jua, na zingine zina afya na zinatamanika, kwann?
 
Back
Top Bottom