Mkiona moja inaning'inia zaidi msiogope, ndivyo ilivyo

Mkiona moja inaning'inia zaidi msiogope, ndivyo ilivyo

embu ngoja nianze uchunguzi naomba mdukuzi nianze na wewe wakati unakagua ppichu mimi nikague korodani... kiukweli sikuwahi waza kuangalia hizo kengele ila sasa nitaanza kwa ukaguzi yakinifu nitaleta mrejesho.... nanjilinji kuna ukweli hapa?
 
Last edited by a moderator:
Nikukague kipusa weye...

Hujui ni baraka kukaguliwa nami?
Nyani Ngabu akasema, "hebu tusikilizane",
Kesho yaenda mrama, na mambo yashindikane,
Tuitumie hekima, mambo haya tupangane,
Mwingine akalalama, vema tusubiriane.



Endelea tu kusubiri
 
Last edited by a moderator:
Huu ndio unaitwa umbea sasa unadhani wanawake wanaoelezea madhara ya kuliwa tigo undhani wao walishatoa samvu la kopo?

Mwanamke umbea suna babu weye,

Miye na shogangu lara 1 ushoga wetu si wa kukutana Mangapwani, tumekutana Makunduchi kwenye shajara za Mwakakogwa

upo hapo?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom