Mke wangu Tabia ya kuweka picha facebook siitaki.

Mke wangu Tabia ya kuweka picha facebook siitaki.

Habari wakuu mimi ni mwanaume niliyekamilika ninakerwa sana na tabia ya wife wangu ya kupost picha zake facebook kitu ambacho binafsi nakiona kama ni ukosefu wa maadili,nilishamuonya mara kadhaa lkini hataki kunisikia Je naweza kutumia njia gani kukomesha tabia hii?Je hata wanaume wengine mpo kama mimi au nyie mnafurahia kuona picha za wake zenu kwenye mitandao?Sasa sijui huu ni ushamba! Toa ushauri Matusi sitaki.

Mkuu mbona suala dogo sana hilo mripoti mkeo kwa zuckerburg ampe life ban facebook
 
Mkeo ni mtu wa kijamii.. Mwache ajamiiane na ndg jamaa na marafiki kupitia fb.. Kama vp, mu unfriend usiwe unayaona ya fesibukuni...
 
View attachment 502648

Niliamua kuchana na kuanika maisha yangu kwenye social media, sio kila mtu anakutakia mema so you're Better off private.

Dada yangu ana watoto watatu wazuri sana under 5, Yuko what'sapp tu na hajawahi kuwaweka hata Siku moja! Huko ofisini watakuwa wanawaza kama ana watoto kweli. Nilikuwaga Simuelewi lakini sasa naona kachagua fungu jema kuwa private.

Sanasana tuna family group what'sapp ndo huwa tunatumiana picha za watoto na family gatherings
Kuna umuhimu sana bro mimi binafsi siyo mtu wa mauzo hata kidogo.
 
yawezekana na yeye anakerwa unavokesha huku hata huduma humpi imebidi aitafute kwingine.
 
Back
Top Bottom