Mke wangu Tabia ya kuweka picha facebook siitaki.

Mke wangu Tabia ya kuweka picha facebook siitaki.

Ushamba unamsumbua .......km hataki kutoa kunaanacho faidika nacho hukooo
 
Mkuu katika mahusiano(rafiki,mchumba,mke e.t.c)issue ya kupenda huambatana na gharama kubwa sana,hicho unachokizungumzia hapa ni miongoni mwa gharama(in term of wivu) ambazo unapaswa kuzitoa kwa kumpenda huyo mwanamke!!........ndo maana mimi sijaoa mtu ambae nampenda kwa sababu kila saa nitakuwa rohoo juu juu kwa lolote afanyalo hata kama ni jema kisa wivu!!.......Mimi mke wangu niliemuoa huwa simpendi/sikumpenda na nilimuoa makusudi kwa sababu alikuwa na sifa kubwa ya mimi kutompenda kwa hiyo muda wote huwa nakuwa na amani,akiwa anachat na watu,anaweka mapicha facebook,anachelewa kurudi nyumbani jioni,akiwa kwenye biashara zake,akiwa na marafiki wa kiume,akiwa anachekacheka na wanaume wengine e.t.c yote hayo mimi nakuwa na amani na furahaa full na hicho kimefanya maisha yangu kuwa ya furahaa na amani sana!!
Yawezakua roho yako yachuma
 
Pole sana mkuu
Kweli tuna tofautiana...Mm sion haja ya kumnyima uhuru mke Wang....maana najua kufanya hivyo ni kumjengea mazingira ya kuuvunja uaminifu...ila sio kujiunga na magrp wsp n.k
Mkuu somoney hebutupe mazara ya mke kujiunga kwenye magroup ya wasup
 
IMG_20170429_163707_351.JPG


Niliamua kuchana na kuanika maisha yangu kwenye social media, sio kila mtu anakutakia mema so you're Better off private.

Dada yangu ana watoto watatu wazuri sana under 5, Yuko what'sapp tu na hajawahi kuwaweka hata Siku moja! Huko ofisini watakuwa wanawaza kama ana watoto kweli. Nilikuwaga Simuelewi lakini sasa naona kachagua fungu jema kuwa private.

Sanasana tuna family group what'sapp ndo huwa tunatumiana picha za watoto na family gatherings
 
Mbadilishie simu ambayo haina uwezo wa kuingia fb,watsap au intra i.e mpatie Nokia toch.
 
Habari wakuu mimi ni mwanaume niliyekamilika ninakerwa sana na tabia ya wife wangu ya kupost picha zake facebook kitu ambacho binafsi nakiona kama ni ukosefu wa maadili,nilishamuonya mara kadhaa lkini hataki kunisikia Je naweza kutumia njia gani kukomesha tabia hii?Je hata wanaume wengine mpo kama mimi au nyie mnafurahia kuona picha za wake zenu kwenye mitandao?Sasa sijui huu ni ushamba! Toa ushauri Matusi sitaki.

Msaidie na kumshauri kutumia privacy settings ili picha hizo aidha zisiwe public au ziishie tu kwa rafiki zake wa karibu na sio kwa rafiki wa rafiki zake.
 
N saw a kama wew autumi z kwako lkin kama n ww unatuma uwez kumzuia kutuma zake so acha kwanza we n yy ata acha
 
Mtoa hoja anaamini kuwa anaweza kuchepuka. Unajua kinga ni bora kuliko kuponya na ukiangalia risk ya kuachana na kuanza upya ni afadhali abiria achunge mzigo wake mwenyewe. Sie ni wanaume tunajua mazoea yanavyoleta kugusanisha vikojoleo. Au siyo mkuu
Sasa hofu yenu ni kuchepuka au kuweka picha Facebook? Kama hofu yenu ni kuchepuka mwanamke anaweza kukuridhisha wewe utakavyo kwa namna unavyombana na kumnyima uhuru wake,lakini akawa ni nyoka mkubwa sana ukimuachia dk moja tu anakusambalatisha mazimaa!!
 
Habari wakuu mimi ni mwanaume niliyekamilika ninakerwa sana na tabia ya wife wangu ya kupost picha zake facebook kitu ambacho binafsi nakiona kama ni ukosefu wa maadili,nilishamuonya mara kadhaa lkini hataki kunisikia Je naweza kutumia njia gani kukomesha tabia hii?Je hata wanaume wengine mpo kama mimi au nyie mnafurahia kuona picha za wake zenu kwenye mitandao?Sasa sijui huu ni ushamba! Toa ushauri Matusi sitaki.

Hawa mabinti wa dotcom mungu tu atusamehe, but be a man nyang'anya hiyo simu mnunulie kitoch
 
Habari wakuu mimi ni mwanaume niliyekamilika ninakerwa sana na tabia ya wife wangu ya kupost picha zake facebook kitu ambacho binafsi nakiona kama ni ukosefu wa maadili,nilishamuonya mara kadhaa lkini hataki kunisikia Je naweza kutumia njia gani kukomesha tabia hii?Je hata wanaume wengine mpo kama mimi au nyie mnafurahia kuona picha za wake zenu kwenye mitandao?Sasa sijui huu ni ushamba! Toa ushauri Matusi sitaki.
Acha kupoteza Muda kumchunga Mkeo. Utaumia bure kwa hisi hisi tabia zake.

Unaweza kuta Wewe Ndio mchepukaji. Sasa hiyo Dhambi inakutafuta in direct kwa kukufanya uhisi Mkeo anachepuka ama anataka kuchepuka. RELAX!

Hebu poteza Muda na Akili zako kufanikisha ndoto zako. She is a Human. Just like you. Learn to love without personal interests or need to Control.

Let her be free. Ndio utamjua. Na utajua namna ya Kuishi Nae.

Halafu tabia ya kusimulia changamoto zako na Mpenzi wako ni kujidhalilisha. Tafuta Mtu wa kukushauri privately.

[HASHTAG]#USIMCHUNGE[/HASHTAG] MAN.
 
Back
Top Bottom