youngsharo
JF-Expert Member
- Jan 8, 2015
- 2,491
- 500
- Thread starter
- #81
Piga tigo ataacha
Uuuwii!!!! Bora niendelee kupiga airtel.
Piga tigo ataacha
niambie na mimi xaxa
Mbona hiyo nzuri ..... una lipa ila una msugua mpaka akitembea anahisi mwiba / mkuyati uko mtu kati...yeyey si anataka haki bin haki.Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.
xaxa?????? hiki Kiswahili cha wapi wewe
Kiswahili cha bara hicho.
Mbona hiyo nzuri ..... una lipa ila una msugua mpaka akitembea anahisi mwiba / mkuyati uko mtu kati...yeyey si anataka haki bin haki.
thubutu yako hiko ni Kiswahili cha wehu wapuuzi watoto wasiojielewa ndo Kiswahili chao kwa mtu mzima kama wewe ukikitumia inaonesha bado hujajielewa
Kumbe hujalipa mahari. Kwa hiyo siyo Mke wako.
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.
Kwani mahari analipwa mke au baba mkwe? Yeye mahari hayamhusu!
siku hizi masharoBaro nao wanaoa? hongera YoungSharo. endelea kununua mbunye ya the so called 'mkeo'
Mrudishe Corner Bar akaendelee na maisha aliyoyazoea.
akili huna hebu toa upuhuzi wako