Mke wangu nikiomba penzi anadai nimlipe hela

Mke wangu nikiomba penzi anadai nimlipe hela

youngsharo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Posts
2,491
Reaction score
500
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.
 
kwasababu amezoea kila anapotoa mzigo analipwa
 
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.

Muulize bei yake, short time ni sh ngap na usiku mzima ni sh ngapi.
Ila mkeo kakuon mjinga hadi kukuperekesh hivyo
 
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.

Kumbe kama unaona anayo kitu ya thamani kwako kwa ninihulipii mahari? Kwa kawaida kama huwezi kulipa bei ya jumla uwe tayari kulipa rejareja. Lipia ushuru kadiri unapotumia (LUKU). Naye amekushitukia, ameona wewe si mnunuzi wa jumla na wala hauko tayari kulipia rejareja. Anataka utambue umuhimnu wake kwako kwa kuwa keshajua amekuwa dili, ni bidhaa adimu. Hivi ngoja kwanza, .....Nani anafaidika zaidi na penzi hilo kati ya wewe na yeye? Suppose unanuna ili umwonyeshe kwamba wewe nawe ni dili na unayo thamani kubwa kwake, what's gonna happen?
 
ha a ha a ha ha ha mlipe tu kwa hiyo ukitaka kuoa inabidi upunguze mahari kwenye yale malipo yaliyokwisha kufanyika
 
Nawewe kaa mwezi mzima usimuome, akikuuliza kunani mwambie nimepata za bure mtaani
 
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.
anauza huyo nunua tu
 
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.

Hiyo mbona ni sawa kabisa. Au kuna nini cha ajabu hapo?
 
Kuna mtu humu alisema asilimia kubwa ya wanawake wote wanauza. Bado nasimama pale pale hakukosea
 
Back
Top Bottom