Mke wangu nikiomba penzi anadai nimlipe hela

Mke wangu nikiomba penzi anadai nimlipe hela

hadi sasa una deni kubwa kiasi gani ? (maana umesema hua unakopa kwa ahadi ya kulipa mwisho wa mwezi) kuwa wazi ili tupitishe kamchango humu ndani.
Nipe namba yake ili nilipe moja kwa moja
 
Kumbe kama unaona anayo kitu ya thamani kwako kwa ninihulipii mahari? Kwa kawaida kama huwezi kulipa bei ya jumla uwe tayari kulipa rejareja. Lipia ushuru kadiri unapotumia (LUKU). Naye amekushitukia, ameona wewe si mnunuzi wa jumla na wala hauko tayari kulipia rejareja. Anataka utambue umuhimnu wake kwako kwa kuwa keshajua amekuwa dili, ni bidhaa adimu. Hivi ngoja kwanza, .....Nani anafaidika zaidi na penzi hilo kati ya wewe na yeye? Suppose unanuna ili umwonyeshe kwamba wewe nawe ni dili na unayo thamani kubwa kwake, what's gonna happen?

Good idea!
 
Ni shinikizo la kukukumbusha kwamba usipende kuzini, fuata taratibu ile mfanye kihalali.
 
Mke wangu simuelewi kabisa,kila nikijaribu kudai tufanye tendo la ndoa anakataa, eti anasema kwa vile sijamtolea mahari basi niwe nalipia.Mpaka nafanya kumdanganya kwamba nitamlipa mwisho wa mwezi.

Me natafuta mke bado lakini nadhani huyo si mkeo kwa sababu kama angekuwa mkeo kweli asingalikunyima unyumba..!!!! Mke anajua kazi ya kwanza katika ndoa ni kufanya tendo la ndoa na ndo msingi wa ndoa huo...!!! So unaweza kutafuta mwingine mwenye mapenzi mema katika ndoa. Majukumu mengine ni ya ziada kwa mwanamke katika ndoa....!!!!!!!
 
hadi sasa una deni kubwa kiasi gani ? (maana umesema hua unakopa kwa ahadi ya kulipa mwisho wa mwezi) kuwa wazi ili tupitishe kamchango humu ndani.
Nipe namba yake ili nilipe moja kwa moja

na wewe ndio walewale tu
 
Last edited by a moderator:
na wewe mbona unanilipishaga kila siku ?
nimetumia id nyingine ili ujumbe ufike kwako
nikipata njia tu utaona

Sasa kama mahar hukulipa unataka upewe bure imekua msaada hii
 
Back
Top Bottom