Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Pole SNA ndugu , ikiwa ulisha mwambia akawa Ana acha na kurudia basi jaribu kumtafuta ndugu yake WA karibu kama Ni Mama, dada, Shangazi au somo yake wenyewe busara anaweza aka badilika kupitia hao watu anao waheshimu , usimpige wala kumnyima Pesa ya matumizi ILA hapo nahisi kama walifeli kumfundisha juu ya Ku mu handle mume au Ana roho ya kupenda Kula SNA , try it
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jamani nimecheka Sana
 
Sema sitaki wanawake tena,ila ungefaa sana kuwa mke wangu ila tatizo nawachukia sana
Kwa kweli ni makosa makubwa sana anayafanya.
Mwambie ukweli kwa msisitizo ..sio unamwambia huku unamchekea.
Ni makosa makubwa sana mwanamke kupika chakula ambacho Mume wako hatashiba na yeye ndiyo mtafutaji.
 
Si ulitaka mke mwenye chura pamoja na kushauriwa sana na wazee kuhusu kuangalia tabia yake, kula chura yake ushibe.
 
Pole SNA ndugu , ikiwa ulisha mwambia akawa Ana acha na kurudia basi jaribu kumtafuta ndugu yake WA karibu kama Ni Mama, dada, Shangazi au somo yake wenyewe busara anaweza aka badilika kupitia hao watu anao waheshimu , usimpige wala kumnyima Pesa ya matumizi ILA hapo nahisi kama walifeli kumfundisha juu ya Ku mu handle mume au Ana roho ya kupenda Kula SNA , try it
Asante kwa ushauri
 
Kwani umemuoa ili akupikie? Sio Kazi yake mke kupika bhwana weka mpishi maalum kwa Kazi hiyo
 
Back
Top Bottom