Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Mke wangu mchoyo anapika chakula kidogo sishibi kabisa

Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Anabana budget ili abakie na akiba. Hii akiba lazima tu itakua inaishia saloon au kwenye vikoba. Fanya hivi, usimpe tena hela ya matumizi,we pitia sokoni (kila weekend) chukua mahitaji yote ya msosi umpelekee
 
Mi nikikuta msosi mdogo natembeza bakora hakuna mjadala, kesho hatarudia [emoji4] [emoji4] (natania tu)
 
Bula shaka utakuwa wa huku kwetu shinyanga afu umeoa mwanamke wa dar[emoji23][emoji23]
Sasa kama pesa unamuachia ya kutosha afu anapika kidogo labda kafungua account ya benki bubu humo ndani
 
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
Ww umetokea mkoa gan
 
Mwenzako kazoea samaki ugali sio ugali na kipande cha samaki na mchuzi ndoo
 
Nyinyi ndo mlichagua chura wakati mnaoa... wakati wenzenu wakiangalia mambo ya msingi...
 
Anabana budget ili abakie na akiba. Hii akiba lazima tu itakua inaishia saloon au kwenye vikoba. Fanya hivi, usimpe tena hela ya matumizi,we pitia sokoni (kila weekend) chukua mahitaji yote ya msosi umpelekee
Asante kwa ushauri
 
Bula shaka utakuwa wa huku kwetu shinyanga afu umeoa mwanamke wa dar[emoji23][emoji23]
Sasa kama pesa unamuachia ya kutosha afu anapika kidogo labda kafungua account ya benki bubu humo ndani
Haha nishazoea hivyo usiku nile kitu kizito ndio nilale kama ilivyo kawaida yetu
 
Anashinda nyumbani tu halafu tuchukue mfanyakazi wa nini?
ndio kanuni za ndoa zinavyosema kuwa kupika si Kazi ya mke isipokua kwa makubaliano maalum Kazi ya mke inajulikana so jiongeze mkuu
 
mwanaume hutakiwi kushiba usiku,mchana kula utakavyo usiku shiba just 40% nakupa hiyo siri mzee usije ukaanza kuliwa hela huna nguvu za kiume vitu vidogo vidogo kama hivyo ndio vinawaangusha na bahati mbaya wengi hamjui na viko vingi mi naamini huwezi kusimam*** halafu eti usiwe na nguvu sasa imesimama vipi? come down bro mke wako amefundwa
Nimeoa nina miezi 5 sasa ila tatizo kubwa ni kwamba mke wangu anapika chakula kidogo mno yani sishibi kabisa na namuachia hela ya matumizi ya kutosha ila sielewi nini kinamsumbua

Mpaka inafika kipindi kabla sijarudi nyumbani nipitie hotelini nile kwanza halafu ndio niende kwangu nimeongea nae sana lakini anaacha siku kadhaa halafu anarudia tena tabia yake ushauri wenu wakuu nimuache au nimfanye nini?
 
Kitu anachokufanyia mkeo unakiona kibaya ila mbeleni utakuja mshukuru. In short anataka upungue, sa we unamrudisha nyuma una cheat diet na kula mahotelini. Tanzania bila vitambi inawezekana.
 
Kuna mzee mmoja nae alikuwa hashibi km wewe mwanamke anabana msosi.
Siku dingi akapita sokoni kanunua kilo na nusu ya nyama akamletea mkewe na kumwambia kuwa kuna watano wanakuja kumtembelea hivyo awaandalie chakula cha kutosha.
Basi dingi akaaga kuwa yupo bar jirani ana maongezi na wageni na chakula kikiiva amjulishe kwa simu ili aje na wageni.
Basi akaandaa ugali wa aja. Muda ukafika mzee kuitwa kaja mwenyewe na kukuta nguna mezani ya watu 5 akaipiga yote mwenyewe yalibaki maua ya sahani.Toka hapo wife akaelewa somo
 
Ndio jambo lángu la kwanza nililojifunza kupika.

Pole sana
 
Back
Top Bottom