Mke wangu kipenzi changu Sweetylady uko wapi mama?

Mke wangu kipenzi changu Sweetylady uko wapi mama?

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Namshukuru Mungu kuona niko tayari uraiani, namtafuta my wife wangu jamani aliyemuona amwambie tayari Nitty karudi uraiani. Kaka angu Bishanga uko wapi, kongosho, my lovely sister Kabakabana i miss u, jamani niliwamiss
 
hey Nitty, karibu sana

ila mkeo, sijui
eti kabemendwa na nanii!
 
hey Nitty, karibu sana

ila mkeo, sijui
eti kabemendwa na nanii!

Ahsante konnie niliwekwa selo, my wife wangu nani kambemenda nazunguka mtaa mzima simuoni
 
Namshukuru Mungu kuona niko tayari uraiani, namtafuta my wife wangu jamani aliyemuona amwambie tayari Nitty karudi uraiani. Kaka angu Bishanga uko wapi, kongosho, my lovely sister Kabakabana i miss u, jamani niliwamiss

Welcome back mkuu. Am glad to have you back
 
Yep. Usemayo ni kweli kabisa mkuu. Naona shem ameshalala. Kesho akiamka atakutafuta

Haya mambo yakufunguliwa usiku utadhani nimetoroka sio mazuri ona sasa my wife keshalala zamani
 
Haya mambo yakufunguliwa usiku utadhani nimetoroka sio mazuri ona sasa my wife keshalala zamani

Usiwaze sana mkuu.Twende home tukalale halafu kesho ukiamka utaoga na kuvaa vizuri halafu ndio uende kwa mkeo maana akikuona hivi jinsi ulivyo anaweza akalia, si unajua tena jinsi shem anavyokuzimia utdhani umemroga bwana
 
Pole sana mkuu kuwekwa sero
 
Karibu sana veve bana kubwa. Your wife wako iko zaa na mimi toto moja, na imeshaachana na mimi.. Lakin mara ya mwisho alionekana na Mtakatifu iv**g*
 
Karibu sana veve bana kubwa. Your wife wako iko zaa na mimi toto moja, na imeshaachana na mimi.. Lakin mara ya mwisho alionekana na Mtakatifu iv**g*

Mke angu hawezi fanya hivyo bhana, ila naskia kauchungu ndani yake!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom