Alitakiwa akuvunje taya kabisa umezingua na hamna namna ya kujitetea unamkula huyo aliekutumia message na kama hujamla ulikuwa kwenye process za kumla,ninavyojua hakuna utani wa namna hiyo kati ya mwanaume na mwanamke halafu mtu asiliwe labda kama una vi-element vya ulaini flan hivi ndio mtakuwa marafiki.unatakiwa upigwe tena ili kesho ukae chini ufikirie vizur uwe na mbinu za kibaharia za kuweza kuongoza kundi la wanawake unaowagegeda.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.