Mke wangu kaja na style mpya ya kukulana

Mke wangu kaja na style mpya ya kukulana

Wakuu, habari za weekend?
Usiku wa kuamkia leo mke wangu kanijia na style mpya ya kudinyana ambayo mimi siijui na sijawahi kumuona akiitumia tangu tujuane huu mwaka wa 7.kikawaida sisi huwa tunatumia style ya kifo cha mende na mbuzi kagoma kwenda,na mara moja moja huwa tunatumia ile ya popo Kanyea mbingu na ile ya yeye kunikalia kwa juu na kuikatikia mashine.
Sasa ajabu leo kaniijia na style kaniambia eti inaitwa kizimkazi,sijaipenda sana ingawa yeye anaonekana kuifurahia.nimemhoji amejifunzia wapi style hiyo kasema eti kwenye group Lao la watsapp la wanawake wa chuo alichosoma huwa kuna mdada kungwi anawafundisha mastyle mbalimbali.
Hapa bado nina mashaka kama hii hadithi yake ni ya kweli au sio kweli.
Je wakuu na nyie wake zenu huwa wanawaijia na style mpya za kuzagamuana?
ushatroooooombwewa na kijana mdogooooo
 
Ila JF ya sasa, imechangamka sana kwa mambo haya ya kudinyana. Wakulungwa mmekuaje siku hizi? Wapi mzazi wangu Atoto? 😔
 
Hahaha ndio ikoje? Nani ameipa jina hiyo staili
 
sasa akikupa Kibabaj mtaroni si utamshtaki?

Au akupe style ya Mgongano wa Mawazo hakyamama unmfukuza uraia
Tulia upewe mambo wewe acha kuuliza uliza !
 
Back
Top Bottom