Mke wangu kaja na style mpya ya kukulana

Mke wangu kaja na style mpya ya kukulana

Mbona mpela abela mwenee, πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Au "nene genaga nagamanyi hee" πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
ah kaishaaaaa!
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ€£
AHAHAHHAHAA utaniuaaa!
 
Wakuu, habari za weekend?

Usiku wa kuamkia leo mke wangu kanijia na style mpya ya kudinyana ambayo mimi siijui na sijawahi kumuona akiitumia tangu tujuane huu mwaka wa 7. Kikawaida sisi huwa tunatumia style ya kifo cha mende na mbuzi kagoma kwenda, na mara moja moja huwa tunatumia ile ya popo Kanyea mbingu na ile ya yeye kunikalia kwa juu na kuikatikia mashine.

Sasa ajabu leo kaniijia na style kaniambia eti inaitwa kizimkazi, sijaipenda sana ingawa yeye anaonekana kuifurahia. Nimemhoji amejifunzia wapi style hiyo kasema eti kwenye group Lao la watsapp la wanawake wa chuo alichosoma huwa kuna mdada kungwi anawafundisha mastyle mbalimbali.

Hapa bado nina mashaka kama hii hadithi yake ni ya kweli au sio kweli.
Je wakuu na nyie wake zenu huwa wanawaijia na style mpya za kuzagamuana?
Unapaswa wewe uzijue staili zote hata zile mbovu mbovu

Mkeo siyo dada yako mtie kama. Mko vitani

Usiionee haya bado ukiwa ndani

Kafundishwa huko na njembawamegombana akaamua walau uijue na wewe maana yule alomganya aifurahie hanae tena kumpata mwingine shughuli ahari weye anaweza kukuingia ukasinya
 
Usijali dogo masela tumeamua kufanya nae rehearsal atakuletea staili mpya nyingi tu
 
kasema eti kwenye group Lao la watsapp la wanawake wa chuo alichosoma huwa kuna mdada kungwi anawafundisha mastyle mbalimbali.
Kakuonesha hio sms ya kungwi au mkeo ana uraibu wa porn kaona aje ajaribu hio style🀣
 
Stul
Wakuu, habari za weekend?

Usiku wa kuamkia leo mke wangu kanijia na style mpya ya kudinyana ambayo mimi siijui na sijawahi kumuona akiitumia tangu tujuane huu mwaka wa 7. Kikawaida sisi huwa tunatumia style ya kifo cha mende na mbuzi kagoma kwenda, na mara moja moja huwa tunatumia ile ya popo Kanyea mbingu na ile ya yeye kunikalia kwa juu na kuikatikia mashine.

Sasa ajabu leo kaniijia na style kaniambia eti inaitwa kizimkazi, sijaipenda sana ingawa yeye anaonekana kuifurahia. Nimemhoji amejifunzia wapi style hiyo kasema eti kwenye group Lao la watsapp la wanawake wa chuo alichosoma huwa kuna mdada kungwi anawafundisha mastyle mbalimbali.

Hapa bado nina mashaka kama hii hadithi yake ni ya kweli au sio kweli.
Je wakuu na nyie wake zenu huwa wanawaijia na style mpya za kuzagamuana?style gani sasa
 
Back
Top Bottom