Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,485
- 867,274
Kungwi😂Tehetehetehe
Kungwi😂Tehetehetehe
Unajua wewe ni chizi sana😂😂😂Tafuta nyuchi zingine uzishike
Tafuta mbunu nyingine, sio kila ke anapenda kushikwa uke.Huwa nashika ili kumstimulate.
😂😂😂😂😂Mkono wenyewe kama msasa sa itakuwaje......... 😀
😂😂😂Weka mguu
😂😂😂😂😂EhInawezekana vidole vimekomaa Kwa Kusontasonta nyumba unazowaonesha wateja wako....
Kwahiyo umekuja jukwaani ili usaidiwe kumshika?Wakubwa,kuna kitu kinaninyima raha sana.
Nikiwa faragha na mke wangu,nikimshika uke ili niuchezee huwa anautoa mkono wangu,kwa kweli hii hali inanisononesha sana.
Nifanyaje wakuu,au nimuache tu?
Kansa ya koo hiyo...Lamba usishike
Mshike yas huyo anapenda kushikwa yas huko hasikii rahaWakubwa,kuna kitu kinaninyima raha sana.
Nikiwa faragha na mke wangu,nikimshika uke ili niuchezee huwa anautoa mkono wangu,kwa kweli hii hali inanisononesha sana.
Nifanyaje wakuu,au nimuache tu?
Achana na politics,jielekeze kwenye mada mkuu.Hii nchi no wonder familia ya kikwete inatuona sisi wote mazuzu.
Unakosaga vya kuuliza humu JF mpaka unaleta mada ya mkeo.Aibu sanaWakubwa,kuna kitu kinaninyima raha sana.
Nikiwa faragha na mke wangu,nikimshika uke ili niuchezee huwa anautoa mkono wangu,kwa kweli hii hali inanisononesha sana.
Nifanyaje wakuu,au nimuache tu?