Mke wangu hapendi nishike uke wake tukiwa faragha

Mke wangu hapendi nishike uke wake tukiwa faragha

Kama umeoa 😃 ngoja nikushauri mwanamke anahitaji maandalizi na kumuanda sio mpaka uanze kumshika sehemu zake za nyeti bro



Anza pole pole sehemu zinazoonekana kwanza anza romance akikisha umepiga mswaki yani mdomo haunuki Chochote au nunua pk za blue tsfuta kabla ujaanza kupiga mechi



Pili anza romance, Kisha Chezea maziwa yake njoo kwenye shingo Kisha masikio yarambe mdogo mdogo yani 😃 usitumie nguvu baada ya dakika 3 shuka chini mdogo mdogo kwenye uke wake anza kushika kwa nje Kisha ingiza vidole mdogo mdogo usitumie ulimi tafadhari afya yako muhimu



Chezea Sasa kinembe 👋 enjoy hakikisha umeoa boss
Wewe ndo umemshauri wengine wanamrushia lawama tu,azingatie neno mdogo mdogo🤗🤗🤗🤗🤗
 
Nina msongo wa mawazo ushauri wangu usizingatiwe sana.

Mm nimewaza hivi unaonaje ili kupata sababu ya wewe kumkuna huyo shemeji yetu na mavidole yako tangulia kushika pilipili then mwenyewe atataka
 
Wakubwa, kuna kitu kinaninyima raha sana.

Nikiwa faragha na mke wangu, nikimshika uke ili niuchezee huwa anautoa mkono wangu, kwa kweli hii hali inanisononesha sana.

Nifanyaje wakuu, au nimuache tu?
Kwan unauza mkaa ? Kama unauza unanawa na sabuni hio mikono kabla ya tendo
 
Wakubwa, kuna kitu kinaninyima raha sana.

Nikiwa faragha na mke wangu, nikimshika uke ili niuchezee huwa anautoa mkono wangu, kwa kweli hii hali inanisononesha sana.

Nifanyaje wakuu, au nimuache tu?
Unakaaa dk 2 unatokaaaaa

Unatakaaa umshikeee umwongezee nyegeee??
 
unataka kushikashika ili iwe nini? kwani kifaa husika hakifanyikazi sawasawa mpaka unataka kutafuta njia mbadala?
 
Wakubwa, kuna kitu kinaninyima raha sana.

Nikiwa faragha na mke wangu, nikimshika uke ili niuchezee huwa anautoa mkono wangu, kwa kweli hii hali inanisononesha sana.

Nifanyaje wakuu, au nimuache tu?
Binafsi yangu mwanamke anaenyimia uke wake usishikwe anakua na matatizo yafuatayo

1.yawezekana kataki kwasababu hana kisimi kimenyofolewa hivyo,hayuko tayar ni mtu anaejiskia aibu kama ukilijua hilo kwake itakua ni noma.lamda mzoeane

2.kuna baadhi ya wanawake wanakiharufu kikali sana ktk nyuchi zao hivyo hapendi ashikwe
3.Wenye kutoa maji kupitiliza, ile hali ya kawaida ya kinyegenyge.
4.Nikama wako wewe,amekulia yamini kama kunasiku mlikwazana kwa mambo flani mpaka ukautaja uchi wake baba haugusi ng’o.

Sasa wewe huyo mkeo iyo tabia kaianza hivi karibun au toka hapo ndio mnajuana yupo hivyo unavyosemea!!?
 
Labda unamshika kama unataka kuing'oa je?

Au unakandamiza utafikiri mikono ina stepladder.
Ah weeeeeh lazima agome
 
Labda una kucha ndefu, chafu, viganja vina kwaruza kama waya, nani anataka kujeruhiwa bwana?
 
Back
Top Bottom