Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Samahani kwa hili,,,vipi anatumia njia za kisasa za uzazi wa mpango? Kama hatumii basi kuna sehemu brother umeteleza jichunguze tu utagundua, hapa kwa uzoefu nakwambia mwanamke ukimtuliza aisee mara nyingi hutamani tu hiyo kitu.
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Anaweza akampa afu yeye akawabizee si ataangukia kwa mlinzi mpeushauri mzuri aisee ili ndoa yakee idumu
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Really
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Any side effects?
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Ni treatment au just in act as drug..namanisha asipo itumia inakuaje
 
Ni treatment au just in act as drug..namanisha asipo itumia inakuaje

Ni kama ukitumia red wine..unakua na hamu na kufanya tendo zaidi ya kawaida but ukiacha au kesho yake unajiskia pia kufanya endapo hautafanya..ukitimiziwa hamu inaisha with no effect sema yenyewe hailevyi..sema kwa mda ule akishatumia ni muhimu mgegedo maana inaccmua..pia ina act as the regulator ya izo hormone..trust me mambo yatakua poa..ukishatumia kwake nenda kwa kimada kingine kinachokuzinguaga game pia muwekee unajipigia vzuri tu na hatokuacha maana ata kama mwanamke alikua hafiki kileleni utamuona ckuiyo ataweweseka tu na atafika mapemaa..
 
Samahani kwa hili,,,vipi anatumia njia za kisasa za uzazi wa mpango? Kama hatumii basi kuna sehemu brother umeteleza jichunguze tu utagundua, hapa kwa uzoefu nakwambia mwanamke ukimtuliza aisee mara nyingi hutamani tu hiyo kitu.
Nime jitahid sana kaka ila na yeye anasema hali imeanza pindi alipo jifungua tu,,,,,, na hatumi majir
 
Ni kama ukitumia red wine..unakua na hamu na kufanya tendo zaidi ya kawaida but ukiacha au kesho yake unajiskia pia kufanya endapo hautafanya..ukitimiziwa hamu inaisha with no effect sema yenyewe hailevyi..sema kwa mda ule akishatumia ni muhimu mgegedo maana inaccmua..pia ina act as the regulator ya izo hormone..trust me mambo yatakua poa..ukishatumia kwake nenda kwa kimada kingine kinachokuzinguaga game pia muwekee unajipigia vzuri tu na hatokuacha maana ata kama mwanamke alikua hafiki kileleni utamuona ckuiyo ataweweseka tu na atafika mapemaa..
Kama kweli unoyo nicheki kwa hii no 0762818535
 
Mwanamke akikwambia hana hisia za mapenzi ujue kashaanza kule kwingine wala usihangaike kutafuta chanzo.
 
Na sikitika sana kwa mke wangu kukosa hisia za kimapenzi, hua najiuliza maswali mengi sana ila sipati jibu.

Naomba ushauri nimfanyie nini ili na yeye awe na hisia.
Tumia 0712.......!atapata hisia tu!
 
Mwanamke ana haki ya kupata hisia za mapenzi ata kama ana kitu gani kinamsibu..kwa maelezo ya jamaa ni kwamba hapati izo hisia..ni mambo ya hormone yatakua yanachangia..kushuka kwa hormone flan flan ni hinikizo kubwa sana la ilo tatizo..try my advice itarudisha kila kitu on point..alaf io sio dozi..but it works..after good sex kuna kusameheana kila kitu na kupanga your good sexual relationship ambao huwa na furaha na kustrengthen mapenzi..
Na wanaume pia huishiwa homonies
 
Na sikitika sana kwa mke wangu kukosa hisia za kimapenzi, hua najiuliza maswali mengi sana ila sipati jibu.

Naomba ushauri nimfanyie nini ili na yeye awe na hisia.

Sala tano kwa nyote zisiwapite. Kwa ID yako nachukulia kuwa mu Waislam.
 
Back
Top Bottom