Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Mke wangu hana hisia za kimapenzi

Na sikitika San kwa mke wangu kukosa hasia za kimapenzi, hua najiuliza maswali mengi sana ila sipati jibu,... Naomba ushauri nifanyie nn ili na yeye awe na hisia
Anaweza kuwa na stress au alipitia tohara. Umpe muda apumzike, mtoe out hata kwa kutembea kwa miguu mitaa then mnarudi.
Note: una 25years bado mbichi
 
Muandae vizuri kisaikolojia kuwa wazi kwake na kama kuna vtu huwa unamuydhi jirekebishe. Pia mpunguzie majukumu ya kazi na kama analea atakua anachoka. Jipeni mda na muwe wazi mnataka nini ili na yeye awe comfortable na yeye ndo atapata hisia
 
kaanza lini? kama sasa,bas kuna mtu anamsugua nje
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
ImageUploadedByJamiiForums1478515694.629245.jpg
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Sasa ikitokea siku hana hiyo stimulator itakuwaje? Kikubwa ni jamaa kukaa na kutafakari mwenendo wake pamoja na mkewe, pia ajaribu kuongea naye kwa ukaribu na upole aweze kujua. Yaweza ikawa kuna kitu kinamsumbua kichwani kiasi kwamba kinamtoa katika mawazo ya sex. Hivyo anatakiwa kuwa naye karibu zaidi. Na kama hataweza atafute mwanasaikologia aweze kuzungumza naye
 
Sasa ikitokea siku hana hiyo stimulator itakuwaje? Kikubwa ni jamaa kukaa na kutafakari mwenendo wake pamoja na mkewe, pia ajaribu kuongea naye kwa ukaribu na upole aweze kujua. Yaweza ikawa kuna kitu kinamsumbua kichwani kiasi kwamba kinamtoa katika mawazo ya sex. Hivyo anatakiwa kuwa naye karibu zaidi. Na kama hataweza atafute mwanasaikologia aweze kuzungumza naye

Mwanamke ana haki ya kupata hisia za mapenzi ata kama ana kitu gani kinamsibu..kwa maelezo ya jamaa ni kwamba hapati izo hisia..ni mambo ya hormone yatakua yanachangia..kushuka kwa hormone flan flan ni hinikizo kubwa sana la ilo tatizo..try my advice itarudisha kila kitu on point..alaf io sio dozi..but it works..after good sex kuna kusameheana kila kitu na kupanga your good sexual relationship ambao huwa na furaha na kustrengthen mapenzi..
 
Uzuri wa kujua mambo mapema ni kucheza michezo yote mapema..tumia hii kitu apo,muwekee kwenye kinywaji chochte mainly soft drink..atapata hamu na hatokuacha ata uende kazini kwa jinsi atakavyokua na iyo hamu,atakua anafika kileleni kila utakapokua unampa dudu..ucmpe kwenye beer unaweza usilale ucku..bei na mahali inauzwa nichek PM..inaitwa GERMANY SEX DROP
View attachment 430479
Hyo kitu yako inapatkana kwa bei gani Mkuu?
 
Back
Top Bottom